Không đẹp trai nhưng STYLE

Sit

Member
kinh nhờ,dj ;-)
hồi trước nhà mình cũng có 1 như thế này nhưng là đồ chơi,cũng xịch xoẹt đc :))
ở cung hữu nghị có j thế ạ???

lovelypink

Member
sao lại có thằng tên là hoàng tùng nhìn như streetboy vào đây thế này?mất mặt những người tên là hoàng tùng quá....
từ trước tới h quen được 5 boys tên là hoàng tùng ai cũng đẹp giai học giỏi mặt mày sáng láng ít ra cũng đi @ hay dylan....
tự nhiên lại có thằng vừa lùn vừa....thôi chẳng nói ko lại bảo mình ăn nói ko biết "nựa nhời"....
với cả góp ý với ấy 1 câu nhé...mũ nhìn cũng thường thôi lôi vào đây khoe hàng làm gì?hàng adidas thì giày và hoody rất đắt,nhưng mũ thì cũng vừa tiền thôi,chỉ có điều bao h có sale of thì 5$ 1 cái ấy ạ...thế nên đừng mang hàng ra khoe ko bị chửi lại kêu....

lovelypink said:
sao lại có thằng tên là hoàng tùng nhìn như streetboy vào đây thế này?mất mặt những người tên là hoàng tùng quá....
từ trước tới h quen được 5 boys tên là hoàng tùng ai cũng đẹp giai học giỏi mặt mày sáng láng ít ra cũng đi @ hay dylan....
tự nhiên lại có thằng vừa lùn vừa....thôi chẳng nói ko lại bảo mình ăn nói ko biết "nựa nhời"....
với cả góp ý với ấy 1 câu nhé...mũ nhìn cũng thường thôi lôi vào đây khoe hàng làm gì?hàng adidas thì giày và hoody rất đắt,nhưng mũ thì cũng vừa tiền thôi,chỉ có điều bao h có sale of thì 5$ 1 cái ấy ạ...thế nên đừng mang hàng ra khoe ko bị chửi lại kêu....
=)) =)) du'ng roi
tui laf Street Jockey mem ma`
sao lai khong giong streetboy duoc co chu
con chuyen cai mua thi ba con thik nen minh moi post len cho xem thoi

fruit NHO

Active Member
anh nì là anh đừng bên phải sân khấu , làm dj 2 buổi chiều đúng ko nhờ ??
nhớ là anh có quả tóc ấn tượng cơ mà nhỉ ?>
còn 1 anh nữa có râu dê mặc áo sơ mi , đứng cùng Kim mà ?

fruit NHO

Active Member
nhưng mà đây đúng là cái ảnh hôm đấy mà
hôm đấy đi cùng thèng anh nhà mày
mất cái đt ....ko quên đc , ko nhầm đc :(

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hate_a3 said:
zê gồ boi goăn na phờ lâu zò mai, zê gồ boi goăn nà phờ lâu zò sờ tai
yeah ^^ căm mòn bói =))
anh vinh chuyên môn kiểu này...há há há..=))=)) vỡ bụng!=))vãi cả quẩy..ko biết em dịch có đúng ko!

fruit NHO

Active Member
Hoàng Ánh .Bùi said:
anh vinh chuyên môn kiểu này...há há há..=))=)) vỡ bụng!=))vãi cả quẩy..ko biết em dịch có đúng ko!
em dịch thế nào ?
ko bít có giống chị ko ?
dịch thử chị nghe =))

t.jerome

Member
lovelypink said:
ặc....đm....toàn bị del bài là thế nào?đm mod...làm ăn như f....
Chị của em bình tĩnh nào,ngôi sao của NFF nên biết kìm chế chị ạ,hạ hỏa nào chị của em;-)

fruit NHO

Active Member
anh tham gia đảm bảo ko mất chỉ được
toàn các ngôi sao sáng của 4r
@Yến: làm star phải giữ hình tượng chút mày :x

lovelypink

Member
ài...tao thành ngôi sao từ bao h thía?sợ...!!!!!
giữ hình với chả tượng gì....
tức thì chửi.....sợ gì...hô hô hô...
mà con gái thì sao?con gái thì ko được chửi bậy à?con trai thì được à?phân biệt kiểu ấy sang bên này nó cho ăn đạn đấy....ăn nói cho cẩn thận....
@tom:tom ơi thế qui chế nờ phờ phờ là gì thế?hấp dẫn thì tham gia...hê hê

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000