Khối A: Các thầy cô đáng tin cậy (Lớp học thêm, luyện thi ...)

bavutru01

Thi xong rồi còn gì!!!Văn tao làm gần hết mặt thứ 3 cơ!
Này Nam!Với tốc độ học như tàu vũ trụ của bọn mình thì khó kiếm lớp học thêm lắm(giờ này đã ai học nhiệt,quang,điện đâu).Mà nghe nói bọn mình học xong nhiệt là thầy Trung dạy tiếp phần từ:((

Ohlala

Member
các môn khác thì sao anh?
bọn chị trắc nghiệm các môn nhóm 2 + Anh....Văn Toán vẫn fải viết mới đau...
Văn mà trắc nghiệm thì hay biết mấy...haha :))

mom_2211

- Topic giới thiệu các thầy cô giáo khối A ^^

Mình học thêm cũng không nhiều lắm :D với lại, chủ yếu ở trường mình, giới thiệu trước vài thầy cô. :) Mọi người biết ai đáng tin cậy thì post lên nhé.

Toán:
cô Bạch Yến (trường Chuyên ngữ): Cô rất mạnh về PHƯƠNG PHÁP, và TRÌNH BÀY. (cả Đại, Lượng, Hình). Biệt tài của cô là tính nhẩm (pro, cho học sinh lác mắt) và khiến cho học sinh không thể bị trừ tới 1/8 điểm trình bày trong bài thi.
Lớp của cô: cô hay dạy ở Chuyên ngữ các buổi chiều, nhận học sinh không hạn chế, đến văn phòng Chuyên ngữ hỏi cụ thể . .

Lý:
thầy Thuận - trung tâm thầy Thành - cô Thời - HITC. (đối diện tiểu học Dịch Vọng A). Thầy dạy hay và học sinh luôn rất đông.

.. Thầy Điện - Ams, cũng rất nổi tiếng. Thầy mạnh nhất là về phần .. Điện xoay chiều.
Tớ còn nghe nói về thầy Ảnh dạy Quang Hình PRO, nhưng cụ thể thì để tớ hỏi lại thằng bạn đã.

Nếu có thể hỏi được lớp thầy Tô Giang thì quá tuyệt.
Quang hình cũng có thể học thầy Bền (nhà thầy ở phố Cẩm Hội), phó khoa bên Tổng hợp.

Hóa:
?
Chị ơi cho em hỏi muốn học toán cô BẠch Yến thì làm thế nào ah. Em năm nay học lớp 12 rồi nên rất cần học thêm năm lớp 11 đã đánh liều không đi học rồi. CHị trả lời giúp em nhé :)

Swordman

Member
Hồi trước học toán thầy Lê Thống Nhất ở BK giờ vẫn thấy hay. Mình học D1 chuyên toán mà học buổi nào thấy sáng ra buổi đấy ;) Ai có dkien thì cứ thử ra học xem. Cơ mà đấy là học lò nên hơi đông. :-s

Lí thì học thầy Hàm ở chỗ Đội Cấn cũng dc, còn ko học thầy Kim cũng dc, ở chỗ ĐH Dược.

Hóa thì hồi lớp 12 có ra học thầy Cường ở Yết Kiêu thấy cũng ổn, thi 2 khối đêu 9.75, hơi bị tự hào :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000