.:Hot 04-07:.

Status
Không mở trả lời sau này.

baby love

Moderator
cleopark2911 said:
Nghề gì thế em , nói anh biết được ko?

Kave thì anh biết, nhưng Kave pro là gì thế???
Gà quá
Kave thì bieetd rồi nhé
Pro là professional
=> Kave chuyên nghiệp chỉ có ở GC của Hạnh Sự và Hang Động của má Vân
:q: :q: :q: :q:

nhgiang

Member
cleopark2911 said:
Nghề gì thế em , nói anh biết được ko?

Kave thì anh biết, nhưng Kave pro là gì thế???
Nó là trình cao hơn của K ve =))=))=))

Phải làm luận văn mới lên được trình đấy đấy anh à =))=))

nhgiang

Member
baby love said:
Gà quá
Kave thì bieetd rồi nhé
Pro là professional
=> Kave chuyên nghiệp chỉ có ở GC của Hạnh Sự và Hang Động của má Vân
:q: :q: :q: :q:
Nè , ở chỗ cậu có em nào xinh bằng T ở bên Anh Đào Lầu ko. :p Dĩ nhiên là ko roài :D

Nếu bên đấy có K ve pro thì bên Anh Đào lầu có............Grand Pro K ve =))=))

Mới bao giờ chẳng tốt hơn cũ :D

nhgiang said:
Đâu đâu :-O :-O :-O . Sao tớ ko thấy =))=))=))

@ em gái : sao em dạo này tích cực câu bài thế. Có vẻ muốn học tập anh hả =))=))
Vâng, dĩ nhiên là tích cực roài :) Phải học tập gương sáng của anh chớ :D Anh em mình chẳng lẽ lại thua Dm? =))

nhgiang said:
Nè , ở chỗ cậu có em nào xinh bằng T ở bên Anh Đào Lầu ko. :p Dĩ nhiên là ko roài :D

Nếu bên đấy có K ve pro thì bên Anh Đào lầu có............Grand Pro K ve =))=))

Mới bao giờ chẳng tốt hơn cũ :D
Anh X( Sao anh không phân biệt rõ ràng thía nhỉ? :) Kiểu này chị dâu với con Vũ Vân, ah không, má Vân mà bít thì anh chỉ có... đứt trở lên :D Vì SAKURA CLUB không thể gọi là cv giống như 2 bên lầu kia, mà là geisha =)) Anh có biết cơ bản geisha khác cv ở chỗ nào không? =)) Muốn biết, cứ đến hỏi đại geisha SAKURA thì biết ngay :q:

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Anh X( Sao anh không phân biệt rõ ràng thía nhỉ? :) Kiểu này chị dâu với con Vũ Vân, ah không, má Vân mà bít thì anh chỉ có... đứt trở lên :D Vì SAKURA CLUB không thể gọi là cv giống như 2 bên lầu kia, mà là geisha =)) Anh có biết cơ bản geisha khác cv ở chỗ nào không? =)) Muốn biết, cứ đến hỏi đại geisha SAKURA thì biết ngay :q:
Thì Geisha chẳng qua là Gran Pro CV =))=))

nhgiang said:
Thì Geisha chẳng qua là Gran Pro CV =))=))
Đâu mà, sai bét :) Thoai, để em giải thích thay má Vân vậy.
-thứ nhất, geisha được đào tạo từ khi còn ít tuổi :) Mà không phải ai cũng có thể được đào tạo để thành geisha, phải là con nhà danh giá, khá giả. Quá trình đào tạo rất dài, phải học múa truyền thống, trà đạo, ẩm thực, cắm hoa, văn hóa Nhật nữa. Bên cạnh đó thì vẫn phải học như người bình thường, kiến thức XH nữa. Vì thế geisha giỏi & có trình độ hơn pro vc bình thường, cầm - kỳ - thi - họa cái giề cũng biết :D
-thứ 2, geisha không bị bắt buộc phải làm những việc như pro cv làm :) , mà được lựa chọn :D
-thứ 3, geisha là 1 nghề nghiệp hái ra tiền & được tôn trọng chứ không như cv :)
Khác nhau quá còn giề hả anh? =))

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Đâu mà, sai bét :) Thoai, để em giải thích thay má Vân vậy.
-thứ nhất, geisha được đào tạo từ khi còn ít tuổi :) Mà không phải ai cũng có thể được đào tạo để thành geisha, phải là con nhà danh giá, khá giả. Quá trình đào tạo rất dài, phải học múa truyền thống, trà đạo, ẩm thực, cắm hoa, văn hóa Nhật nữa. Bên cạnh đó thì vẫn phải học như người bình thường, kiến thức XH nữa. Vì thế geisha giỏi & có trình độ hơn pro vc bình thường, cầm - kỳ - thi - họa cái giề cũng biết :D
-thứ 2, geisha không bị bắt buộc phải làm những việc như pro cv làm :) , mà được lựa chọn :D
-thứ 3, geisha là 1 nghề nghiệp hái ra tiền & được tôn trọng chứ không như cv :)
Khác nhau quá còn giề hả anh? =))
Hay đấy , anh quả là được mở rộng tầm mắt. :D

Thế lương của Geisha thì tính như thế nào hả em. Có hơn CV pro ko dzậy :-/

nhgiang said:
Hay đấy , anh quả là được mở rộng tầm mắt. :D

Thế lương của Geisha thì tính như thế nào hả em. Có hơn CV pro ko dzậy :-/
Có giề đâu anh :) Em chỉ thay má Vân làm marketing thoai :D
Còn lương của geisha thì dĩ nhiên là hơn của cv pro roài :D Anh cứ hỏi má Vân thì biết =)) Tính giá 50.000.000/ block 2 phút --> lương không cao không được =))

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Có giề đâu anh :) Em chỉ thay má Vân làm marketing thoai :D
Còn lương của geisha thì dĩ nhiên là hơn của cv pro roài :D Anh cứ hỏi má Vân thì biết =)) Tính giá 50.000.000/ block 2 phút --> lương không cao không được =))
Nhưng mà anh là người nhà , mà lại là khách quen , ngày nào cũng mò đến ( :>. ) , phải có discount chứ. Ko thì anh sạt nghiệp mất , mà chỗ các em cũng mất đi khách quí đấy =))=))

nhgiang said:
Nhưng mà anh là người nhà , mà lại là khách quen , ngày nào cũng mò đến ( :>. ) , phải có discount chứ. Ko thì anh sạt nghiệp mất , mà chỗ các em cũng mất đi khách quí đấy =))=))
Cai này thì anh phải đến SAKURA CLUB mà bàn bạc, giải quyết với đại gheisha SAKURA, em không co thẩm quyền giề trong việc này cả :) Dĩ nhiên em cũng muốn discount, vì dù sao anh cũng là anh trai của em, còn chị Yuki cũng là chị dâu của em :D Nhưng cũng khó lắm anh ah, giá sàn là thía roài, có discount cũng chẳng đáng bao nhiêu =))

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Cai này thì anh phải đến SAKURA CLUB mà bàn bạc, giải quyết với đại gheisha SAKURA, em không co thẩm quyền giề trong việc này cả :) Dĩ nhiên em cũng muốn discount, vì dù sao anh cũng là anh trai của em, còn chị Yuki cũng là chị dâu của em :D Nhưng cũng khó lắm anh ah, giá sàn là thía roài, có discount cũng chẳng đáng bao nhiêu =))
Ấy ấy , ko đáng bao nhiêu đối với bọn em nhưng lại đáng bao nhiêu đối với anh đấy. Vì thế hãy giảm giá cho anh đi , coi như là làm từ thiện ( tiếng anh , từ thiện là gì ý nhỉ , quên roài ) =))=))

baby love

Moderator
Dạ thưa anh Giang
Ở chỗ em hoạt động sầm uất không trầm lặng như ở bên Geisha Vân =))
Chỗ em không có mấy cô thôn nữ kiểu T nhà anh ạ (ở lớp anh nhìn thì biết mà ) :D:D:D:D

nhgiang

Member
baby love said:
Dạ thưa anh Giang
Ở chỗ em hoạt động sầm uất không trầm lặng như ở bên Geisha Vân =))
Chỗ em không có mấy cô thôn nữ kiểu T nhà anh ạ (ở lớp anh nhìn thì biết mà ) :D:D:D:D
X(X(X(X(X( Cái gì mà thôn nữ. LÁO LÁO !!!!!!!! X(X(X(X(

nhgiang

Member
baby love said:
Chả thế hả
Chị T nhà anh hiền như cục đất ý
Chỉ = thôn nữ thôi
Thật hiền ko. Chẳng qua là giấu. Thử đi chơi với bạn ý 1 lần xem. Khi về , mang theo đầy " kỉ niệm tang thương "
Chưa chắc Hạnh sự đã bằng đâu =))

nhgiang said:
Thật hiền ko. Chẳng qua là giấu. Thử đi chơi với bạn ý 1 lần xem. Khi về , mang theo đầy " kỉ niệm tang thương "
Chưa chắc Hạnh sự đã bằng đâu =))
Chị dâu hiền thía anh còn kêu ca giề nữa? :) Lằng nhằng là em mách chị dâu đấy :D
Mà anh đã mang về kỷ niệm tang thương nào chưa? =))

Em Phương Linh, có phải ,là cái em, được mọi người bình bầu cho nhiều nhất, về thương hiệu :"the most beautiful girl of CVA 04-07 course " ko thế?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000