hội trường!!!!!!!!!

smooth

Member
chú Minh Tú đắn đo vấn đề làm nhạc hả ?? hát chay luôn cho chúng nó sợ, đố thằng nào bảo chú hát nhép được. mà để anh về bổ túc lại tý LT, ĐT, TH....đã, dạo này ko nghe, lạc hầu mất :D.

subu_zaizai

Lúc đầu tui cũng điên lém. Nhìn chỉ mún băm vằm ông thành từng mảnh thui. Ai biểu ông làm tui tưởng LT đến trường mình cơ chứ!!! Bi giờ mới hỉu. Với lại nghe cái Thùy nói cũng bít ông hát hay thiệt (nhưng người ta nói quảng cáo chỉ là quảng cáo). Dù sao cũng sorry ông nhìu nhìu nha!!! Lần sau nhớ nhờ anh ZLO2C làm cho nghen :D

tuyet_lanh

ủa, hóa ra bạn là một trong số đông những người tưởng mình hát nhép hả ??? buồn quá :(( !!!trước hết mình chỉ nghĩ là mình biết hát thôi chứ hát cũng chưa hay đâu!!!nên chưa bao giờ mình nghĩ là sẽ hát nhép cả,nên mọi người cứ yên tâm !!! :D .Bị một lần như hôm hội trường em sợ lắm rùi ,lần sau cứ bài nào có nhạc tử tế thì em mới dám hát,không có lúc "ăn gạch" thì chết :D !!!

subu_zaizai

Ơ Bạn Tuyetlanh xưng hô tử tế nhỉ??? Mình wen nói chuyện với bọn con trai lớp mình rùi nên thấy có đứa xưng bạn tớ thấy xúc động was. Mà đáng lẽ ấy nên tự hào mới đúng chứ. Tớ tưởng ấy hát lip trong khi ấy không làm thía thì có nghĩa là ấy hát hay was chứ sao??? Thui bỏ wa đi!!! À chủ nhật này A4 đá . Mong ấy huy động mọi người đến cổ vũ nha!!! Thankx!!! :D

thảo nào hôm đấy mấy ông anh mình cứ bảo là thèng Tú lớp mày hát nhép ma cũng được lên hát, nghe rõ ràng giọng LT, nhưng mà ko sao đâu, tớ đã 1 mực cãi cho ban Tú là ban Tú ko hề hát nhép mà là tài năng thực sự, ko hỉu mấy ông ý có tin ko??? nhưng kệ đi, sơ suất ấy mà, lần sau phục thù,........
To smooth: thực sự là anh ko thíc cái tên em đặt à,??// thôi vậy, cứ để tuổi mộng mơ cho nó nữ tính ( em thíc cái tên em đặt hơn)
nhân tiện cho hỏi, mấy cái lyrics của em bao h thì thành bài hát hả anh smooth??????

Tú chuẩn bị hình như không được lâu lắm đúng 0? :9 Kể cả thế thì cũng đâu có phải là khó để chỉnh đâu. Như hôm KG, bài San Tiano của bọn tôi cũng bị thế đấy chứ mà cuối cùng cũng hát đè lên được đó chớ! À tiện thể các bác cho ý kiến về tiết mục của 10F đi ( bài có 4 thằng hát á ) =D> :>>

Chả bít thế nào, nhưng Đoàn trường không ưa lắm mấy em lớp F này, kiêu không chịu nổi
Hức ! :(( Bọn em có kiêu hồi nào đâu :9 Chẳng qua em ít nói thành tính rùi, :( còn bọn kia thì cứ cãi nhau liên tục làm gì còn tgian để để ý xung quanh nữa đâu, can bọn nó cũng đủ mệt rùi :9 My god!! Nếu em (và đồng bọn) đã đắc tội với ai thì bọn em xin lỗi nhé chắc chắn đó không phải cố tình đâu! :(( :9

maitrang_90

Member
Em chưa được nghe giọng hát của các anh ý bao giờ , nhưng có ai cho tiền chắc em cũng không dám nghe đâu ! /:) Vì trong nhóm đó có một anh mà chỉ cần em nói lên một từ là anh ý có thể im bặt ngay !
Hoctromoi ơi ! Em nói nhá ! =D>

maitrang_90

Member
Hoctromoi said:
Ối giời ơi!!!!!!!!!!!! Trang ơi anh có thù gì với em đâu hả! :(( X-( Các bác đừng nghe nhé! :(
Anh không có thù gì với em nhưng anh có thù với bạn em ! Ngày xưa anh đánh nó bao nhiêu lần rùi ? >:p >:p >:p
Mọi người cần gì phải nghe ! Chỉ cầm nhìn thui ! ;) ;) ;) Lần này em tha cho anh , nhưng anh phải cho em gọi anh như thế , không thì ........ :cool:

Red Devil

Member
fruit NHO said:
cái bài mà mấy chú mặc áo hải quân mặt vênh 180 độ ý hả?
Ấy ấy đừng hiểu nhầm chứ. Mọi người ngồi xa tít không ngẩng mặt nhì ra xa thì nhìn thấy ai? Đấy không phải là vênh mà là tình trạng bắt buộc. Mong mọi người bỏ quá cho. :(

Red Devil

Member
unni_x said:
Chả bít thế nào, nhưng Đoàn trường không ưa lắm mấy em lớp F này, kiêu không chịu nổi >:p
=D> =D> =D> thế nào là kiêu chứ....Sao un lại xem mặt bắt hình dong vậy, có quá đáng không đấy. Mà em không hiểu chúng em làm gì mà bị nói là kiêu chứ. Không tin đến tận lớp mà xem.
To Hoctromoi:
Số khổ rồi em ơi! Bị người "iu" bắt tội kìa.......HAHAHAHAHA!!! Em trang ơi : từ gì đấy ma thằng "XÙ" nó sợ thế.

unni_x

Active Member
Un có nhìn mặt mà bắt hình dong đâu, tiếp xúc hết rùi mà, cái hum 4 em lớp Pháp được cử hát cùng BCH Đoàn trường ý >:p mà có phải một mình Un thấy thế đâu, Đoàn trường hum đó đứa nào chả bức xúc X-(

maitrang_90

Member
Red Devil said:
=D> =D> =D> thế nào là kiêu chứ....Sao un lại xem mặt bắt hình dong vậy, có quá đáng không đấy. Mà em không hiểu chúng em làm gì mà bị nói là kiêu chứ. Không tin đến tận lớp mà xem.
To Hoctromoi:
Số khổ rồi em ơi! Bị người "iu" bắt tội kìa.......HAHAHAHAHA!!! Em trang ơi : từ gì đấy ma thằng "XÙ" nó sợ thế.
Ấy ấy ! Anh coi lại cái từ "người iu " gì gì đó đê ! Người khác nhìn thấy là em đứt by giờ , sửa lại ngay lập tức ! >:p

U.F.O

Active Member
cái hum 4 em lớp Pháp được cử hát cùng BCH Đoàn trường ý >:p mà có phải một mình Un thấy thế đâu, Đoàn trường hum đó đứa nào chả bức xúc X-(
đòan trường gồm những ai hả chị ?Mà những biểu hiện của tụi nó thế nào thía ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000