Hội-săm-soi-girl-xinh ANH EM ĐÂU!

Status
Không mở trả lời sau này.
soosie_honey said:
ơ, bạn tớ nó kết ấy từ hồi học ''sức khỏe sinh sản'' ở Giảng Võ đấy...lituong.com
Công Chúa nhà mình hoành tráng .. đi đâu cũng có pé thik .. =)) ... thật là ghê gớm .. :> =)) ... =)) ... tui có mí ảnh Công Chúa chụp hay lém .. hb lớp mình có # .. :> :)) =))

nếu tính theo giới tình thì có đc post lên đây ko :-/

Công chúa hot quá nhở, ko ngờ mấy ông pomeloes làm ăn đc phết, hết Linh lại đến Sơn, đi đến đâu cũng có fan. Công chúa thì đc các CĐV nữ PĐP hâm mộ, còn chú Linh thì lại là hot boy trong mắt mấy bà chị VĐ

scca390 said:
Ừh Ừh> Bạn Thành d7 coa ảnh nuột wa nhỉ ? :D
Ơ bạn nào đi sức khỏe sinh sản cùng tớ cơ.??
ko phải là đi sức khỏe ss mà là đi học chứ, nhầm kiểu đấy bao h ko:)) =)) :p
ảnh kia của Mi Vân xinh hơn:)

Công nhận Mi Vân ăn ảnh dã man, xinh thật
Nhưng cứ nhớ đến mầy lần gặp bà ấy ngoài đường mà rùng cả mình, sao nhìn tởm thế ko bít, mất hết cả hình tượng. Lần sau bà Mi Vân ra đường phải make up kĩ càng vào, nhìn thầy quả mặt "mộc" của bà ấy lần nữa chắc chuyển hộ khẩu ra 125 Phùng Hưng mất

Nin_prince

Member
star_diamond said:
Nhưng cứ nhớ đến mầy lần gặp bà ấy ngoài đường mà rùng cả mình, sao nhìn tởm thế ko bít, mất hết cả hình tượng. Lần sau bà Mi Vân ra đường phải make up kĩ càng vào, nhìn thầy quả mặt "mộc" của bà ấy lần nữa chắc chuyển hộ khẩu ra 125 Phùng Hưng mất
chi? den' the' thoi ban. oi, nhin` the' thoi chu' "nat' " lam' roi`

BlackDragon

Active Member
star_diamond said:
MV được cái cực kì ăn ảnh, nhìn ở ngoài đời thực ra cũng xinh nhưng không phải là nổi trội lắm.

Red Devil

Member
thúy xinh said:
Mie cái thằng chó này đầu năm bảo với mình lớp nó con gái xấu đều. Đến bây giờ đào đâu lắm mĩ nhân thế, thằng ôn dịch này kô muốn mình tranh phần của nó đây, mất dạy...............grừX( X( X(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000