Hỡi những ai mê Avril, Dido & Blue!!!

Hà Giang

Member
Mình khoái nghe những bài hát nào nó nhẹ nhàng, hoặc những bài hát trẻ trung, sôi nổi.
Album Let's go của Avril thì miễn chê. Bài nào cũng đỉnh đỉnh đỉnh. Mình khoái nghe I'm with you, Tomorrow.
Còn Dido á, có bài White Flag và Life for rent rất ổn.
Và bốn anh chàng Blue thì nhiều bài hay rồi. Dù có nhiều bài hát mới đi chăng nữa thì mình vẫn thấy All Rise thật là tuyệt vời.
Thể loại nhạc mình ưa thích cũng chẳng định hình được cụ thể, nhưng nhìn chung là những bài hát có tiết tấu nhẹ nhàng, tình cảm. Ví dụ như A new day has come, My heart will go on, Friend forever, Pretty boy.......Rất hợp với một đứa con gái lãng mạn như mình ;)
Bạn nào cũng giống mình,hoặc gần gần giống thì vào đây cùng chuyện trò cho "vui trường vui lớp"

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ui, chị em mình hợp "gôut" nhau nhỉ :D Chị cũng thích mấy bài của mấy người này...

Avril thì có cái gì đó rất trẻ trung và mạnh mẽ... Dido thì hơi có chút cổ điển, nhưng vẫn hiện đại, giọng vang, nghe thì cảm thấy rất chi là êm, kiểu như "chill-out-music"...
Blue thì hát nhạc nhẹ, trữ tình, nhưng không quá sướt mướt... Những bài như: One Love, Breathe Easy, All Rise, Giulty,... thì hay tuyệt... Còn hơi mạnh mẽ hơn 1 chút xíu thì có: Bubblin, Signed Sealed Delivered I,...

Nói chung là mỗi cái có 1 hay riêng...

Hà Giang

Member
Chị Hà ơi , vui nhỉ.
Thế mà dạo này truyền hình cáp ít chiếu những bài hát của họ quá. Muốn nghe thì nghe đĩa cũng được, nhưng em tìm mãi không thấy đĩa White Flag của Dido .
Thế chị có thích nhạc Việt Nam không? Em chỉ khoái mỗi Đăng Khôi thôi.Với lại mấy cái bài nào nó cứ buồn buồn ấy.

D

daiduongsautham

Guest
Ai cha,lop truong lop minh lang man qua!Bay gio to moi co zip hieu them ve cau,mot nguoi luon phai giu bo mat sat thu khi quan li lop,the ma dang sau do la mot tam hon ..yeu ot!!!!Hehe!
To thi to me ca album let's go cua Avril,va may bai happy ending..v.v trong album under my skin,con Dido thi mien ban roi,tren ca tuyet voi,Ve Blue thi than tuong cua to la Lee day!Dep trai va giong cao... ca hai to deu thich kinh khung!
A ma em muon hoi chi Fruit nho mot chut,chi lam o phong phat thanh cua truong ah?The chi hay phat nguyen ca mot dia cua Avril trong cac gio nghi di!Hay dia cua Dido va Blue deu..choi tat!

fruit NHO

Active Member
A ma em muon hoi chi Fruit nho mot chut,chi lam o phong phat thanh cua truong ah?The chi hay phat nguyen ca mot dia cua Avril trong cac gio nghi di!Hay dia cua Dido va Blue deu..choi tat!
phát thanh cũng phải có nguyên tắc em ạ!!mình mê avril nhưng ng khác thì ghét chẳng hạn....mỗi hôm bọn chị là 1 chủ đề khác nhau ,mọi ng đều sẽ đc đáp ứng đủ yêu cầu...hôm nọ đã phát gần hết đĩa under my skin roai` còn gì?còn đĩa Di do và blue ai muốn phát thì gửi cho chị nhé chị sẽ phục vụ theo yêu cầu mọi ng! :>>

girlfan_raul07

hóa ra ở đây có nhiều người thích blue quá nhỉ ? em cũng phải tham gia mới được.
tháng11 này blue ra album mới đấy! sau album này có vẻ như blue có nguy cơ tan rã cao lắm lắm!

Hà Giang

Member
Anh chộp những thông tin này ở đâu thế? Có chắc ko? Như Westlife ấy, bảo tan rã từ đời nảo đời nào nhưng ít ra vẫn còn trụ được đến giờ(hình như là năm ngoái) . Blue mà tan rã thì chán lắm!!!

Snow_moon287

Mình rất thích nghe I'm with u của Avril,nhất là những khi đang thất tình.Avril càng ngày càng xinh.Trong video clip Don't tell me xinh dã man!!! =D>
Bubling của Blue nghe phê lòi tĩ.Mà sao Lee ngày càng đẹp trai nhỉ,supebabe ko chịu được :D
White flag của Dido nghe quá đỉnh luôn =))

Hà Giang

Member
Nghe Bubblin thì tuyệt vời thật, nhưng mình thấy "ko quen " lắm với cái clip ấy. Hơi sexy ! Mà mấy anh Blue có bao giờ quay những cảnh như thế đâu???

girlfan_raul07

công nhận là clip bài ý hơi nóng. nhưng phải hoan nghênh vì đã biết làm một cái clip công phu và sặc sỡ sắc màu.
chứ như mấy cái clip trước nghe thì được chứ xem clip thì buồn ngủ quá!

chocomog_257

Moderator
Chán quá, lâu rồi chả có ai vào topic này cả ah...
Avril thì em là 1 crazy fan từ hồi mới nghe, còn Blue thì vừa mới thành fan thôi, Dido cũng chỉ thích vài bài là hết. AVRIL ROCKS & RULES!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000