***Hội lừa tình***

Ai lừa tình giỏi nhất>:D<

• Total voters
    50
  • Poll closed .
thể theo nguyện vọng của 1 số người như Kim Cúc 11A7,Trang kẹo A3 ... mình xin thành lập 1 hụi mới gọi là hụi lừa tình ...

nơi đây dành cho những ai đó muốn lừa gì đó với ai đó ... B-) :> =))

nơi đây dành cho những kinh nghiêm,pha lừa tình đẹp để trao đổi với nhau :-S :| >:)

nơi đây dành cho những nai tơ,những chú thỏ non chưa có kn thì học hỏi ...

tui tình nguyện làm hụi trưởng luôn,đỡ phải vote như cái HTT kia =)) >:D< mong mọi người ủng hộ :? ;-)

Oài....hội này...liệu có tụ tập nói xấu ai đó đang gì đó với ai đó ko thíaB-):)):))...chưa rõ chủ trương cương lĩnh của hội nhưng mờ vẫn cứ tham gia>:D<...anh Trung cho em làm hội viên nhá;)...em sẽ đi kêu gọi:)):))
Ừm để xiem có tí thành tích nào để xứng đáng vào hội ko nèo:">...èo chẳng bít kể gì:D...em "lừa tình" từ hồi học mẫu giáo:">:)):))...hờ hờ hờ chắc là chỉ thía thui đã:">...kể ra nhìu ngượng nắm:">=))

Hĩ hĩ ... cho tớ tham gia với, dù biết trình còi, nhưng cũng muốn học hỏi, tình thì chẳng có, chỉ thấy lừa thui, khổ thế :((

Hĩ hĩ ... Nói thế chứ ... chỉ là gọi những ai giỏi hớp hồn người # thui, chứ chẳng ai có ý lừa tình cả đâu, thất đức lém [-(

Nghệ sĩ nổi tiếng mới khó , chứ nghệ sĩ bình thường ai chẳng làm được, nói thế chứ, chẳng ai muốn nổi tiếng trong lĩnh vực này cả :((

thúy xinh

Member
lừa tình giống kiểu nhìn sau thỳ chứa chan..nhìn trước thỳ chán chưa à????? hay ảnh chụp thỳ xynh mà nhìn bên ngoài thỳ kinh??????

chiplove_skate

chị cúc khiêm tốn thế>_< dễ thuơng thế còn gì nữa .Hum nay thấy bà chị đi ở trc cổng trường chắc là chờ ...............>_<

Gemini said:
hoi. nay` hay che':D em dang ki 1 cha^n hoi. vien:)
toan giao su tien' si~ co bang cap' ca?:D
mong cac anh chi chi? bao^^ hi~
hí hí, bạn Hương Trang cần j` fải học, bình thường cũng lừa đc bao thằng roài :)) Hết anh Nghĩa lại đến anh Quân lớp mình;)), đây mới gọi là lão làng hehehehe:)):)):))

Oài bít ngay mà...ông Thành vào đây bon chen xì đểu các chị các bạn nhá>:):)):)):))
Nhưng mà kể đúng thật...giờ lắm người nổi hứng rỗi việc tự nhin đi đâm đầu vào tán+kưa+abc một người nào đó trong khi chẳng có tí tình cảm gì với họ cả...chẹp thía có gọi là lừa tình ko nhỉB-)[-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000