họ hàng nhà fruit NHO

Status
Không mở trả lời sau này.

khanhly

nhoc oanh oi
e hem
hinh nhu nhoc nho sai tho roi nhoc a
Có phải em mang trong gió bay
Hai phần gió thổi một phần mây
Hay là em gói mây trong áo
Rồi thả cho làn mây trắng bay.

Ơ đúng là Un làm chuyện này rùi ....Un đã xóa hết bài của anh rùi.....
Sao em ác thế nhẫn tâm thế.....cả hai cái banh mỳ trứng chiều qua anh mới làm lên mấy kiệt tác thế mà em lai xóa đi...

Mà bài của anh nhắc nhở em Khánh Ly vô câu bài đo....lạc chủ đề đó....thì Un không xóa không nhác không Lock chẳng làm gì cả....cứ hễ anh mới hơi tí là lại bắt đâu....
Dỗi rồi nè....bực mình ròi nè....

Bất công....bất công kinh khủng.....thảo nào anh thấy mấy đệ của anh than vãn về em nhìu lắm đó....un bít hông ????

Ai muốn bầu cử lại MoD nào....giơ tay...cho Un về trông kĩ viện đi....chứ thế này bất công lắm .....

" Đau dời, đời đau tình không có....
Phũ phàng, tuyệt mệnh kẻ chia ly "

Gửi người yêu:< Bài viêt thân yêu của ngày hôm qua đó >::::
" Em ơi xa em rùi nào em có nhớ anh ? Anh đây thương và nhớ em nhìu lắm nha. Xin lỗi bài vít thân yêu anh không thể làm gì được để kứu em thoát khỏi...bà la sát Un. Mang tiếng Un là liên hợp quốc đó....thế mà bất công lắm em à....dã man tàn bạo hơn thằng BUSH và phát xit Đức "

Thương tiếc nhớ em bài vít thân iu.

unni_x

Active Member
Đây là chủ đề gì mà post linh tinh thế hả =P~
Bất công....bất công kinh khủng.....thảo nào anh thấy mấy đệ của anh than vãn về em nhìu lắm đó....un bít hông ????
có đứa ngu thế sao, hết người sao mà phải đi than vãn với anh? Hay anh nói điêu, thảo nào chả dám nói tên là đứa nào =))
Anh Aptech, đây không phải là 4r trường anh, cũng không phải là chỗ anh thích nói gì thì nói, em cố gắng kiềm chế và lịch sự mời anh đi chỗ khác cho mọi người nhờ. Em hứa là khi anh đi mọi người sẽ mở tiệc ăn mừng đấy =P~

fruit NHO

Active Member
ê, top lại dùm tui một tí
cho tui hỏi
nghe nói unni_x dễ thương lắm phải ko mấy you
ko phải nghe nói đâu..chắc lại dò la trên top hot girl đây......
có đứa ngu thế sao, hết người sao mà phải đi than vãn với anh? Hay anh nói điêu, thảo nào chả dám nói tên là đứa nào
bạn anh ý mà..... =))

Vâng anh ngu bò con mị ra được....mấy em CVA khôn lỏi nịnh hot cứ hơn khướu...

Mà em này anh đã nói anh giỏi đâu nhỉ ??? Vậy là đứa nào phao tin đồ nhảm nhỉ ???

To Un: Chủ đề bức xúc bản thân.....

Anh đi thì mọi người sẽ mở tiệc hả ???? Trời dân CVA ki bo kiệt xỉ ....Mở tiệc cũng không mời anh...Vậy là....

Mà sao mình phải đi nhỉ ??? Khó hiểu sao mình dốt nát ngu si đần độn hơn trước nhỉ ??
Có lẽ vô đây nó.... Suốt ngày nghe ca thán ....Lại được singer độc của CVA hát chứ....có lẽ vậy mà...

Kệ nó ngu thì đã ngu rồi cho nó ngu luôn một thể....Đỡ tiếc......

fruit NHO

Active Member
hackerqh said:
nhầm rùi nhóc, anh nghe thằng Khoa nói đấy chứ
mà hình như unni kị aptech lắm hả, sao thấy nóng thế
trời ơi un đã dễ thương thì ko hỉu anh khoa khen tú anh ra sao nhỉ?nghe nói kết tú anh nổ đĩa mà... =))

unni_x said:
em tưởng anh Hoàng mới kết Tú Anh chứ, thêm anh Khoa nữa à, Tú Anh kì này đào hoa quá =))
Êu sao lại lôi em vào đang nói chị Un mà, mấy bà chị tha cho em .Mà thế chưa gọi là đào hoa, khi nào phải = thèng Vũ mới được :D . Mà anh Khoa khen chị Un là đúng rồi công nhận dễ thương thật mỗi tội ko bằng em thôi (tre già măng mọc) :D

hackerqh

Member
mèo khen mèo dài đuôi, khổ nổi TU đuôi ngắn mà cũng tự khen mới chết chứ =))
oái, nói mèo thế này không khéo Un cho bye luôn, thông cảm Un nhé

Ha ha.....=)) ha ha ha .........
Sướng quá...đã quá...lâu lắm rùi anh mới lại được nghe Hack nói một câu hay đến vậy...

ha ha ha... =))không phí công anh khi có một thằng em hay như chú.....ha ha ha ....
Em anh mà lại ha ha ...
Được đấy...khi nào có dịp vô Huế anh với chú làm một bữa mệt nghỉ luôn ok ...

ha ha ha =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000