Hix hix... Tại sao vậy???

Tieu Linh Vu

Hờ hờ cho tớ chơi với...tớ học A lăm....có bạn nào thích thì nàm wen nha....mi nick miluv4ev3r812 add vô hen....
ờ box lớp 11 bên này có vẻ ít nhảy...hay là sang bên ìno hết rùi...tớ thấy bên đó cũng nhiều 11 lắm....

americalex106

Ơ, sao có mỗi mấy ngoe thế này..hix..mọi người phải làm ji` đi chứ..theo tớ thì làm tí kêu gọi đến các lớp đê..chứ tình hình mình là lớp đàn anh :cool: mà như thế này thì ko dc..hix..phải làm đến cùng chứ ko thui bọn lớp dưới nó khinh..bây h mỗi lớp 02-05 đều phải có đại diện post bài đều đặn ko thui đánh vào kinh tế từng lớp bổ xung công quỹ==> hum nào mát trời box mình làm buổi offline cái nhẩy hi` hi` :D ..thế nha'..ai đồng ý giơ tay lên nào...?

hot_cat

Member
Nhờ Hồng Anh chuyển tới Bích Thủy 12D4 một bài hát thật lãng mạn nhé !

Thủy ui, em dạo này sao rùi ? Vẫn là cô mèo nhí nhảnh đấy chứ ?Nhớ em nhiều...
Anh viết tên em ngàn lần trên cát
Để trâu, bò ,lợn,gà dẫm nát tên em ! :eek:

Luu Hong Anh said:
Hix..hix... Tại sao cái khóa này của mình im ắng wá dzậy?
Tại sao ko ai vô đây hết dzậy?
Tại sao các khóa khác đều có topic hết cả rùi mà khóa 2002 - 2005 chưa ai thèm khai trương dzậy?
Tại sao dzậy?

Tui chờ mãi, nhường mãi mà hông có ai thèm vô "cắt băng khánh thành" cái khóa này cả. Thui thì đầu năm mới, bà con cho phép "làm mới" cái box này chút nha!
Dân lớp 11 trường ta đâu cả rùi? Nhào vô đi chứ?
Đâu đã hẳn là như thế. Anh là nguời ngoại đạo đó. chỉ hổng có bít la em có cho anh ủng hộ không nữa nè..........
Hi hi :9 nếu được thi anh sẽ =D> =D> =D> =D> cổ động nhìu nhìu luôn.
Okie !

Blueroses1411

Gui tới bà già Hồng Anh

Tao đang lo là tao dơn độc chẳng có ai quen cả may mà mò được mày,sương' ghê.Thê' thằng Nghĩa nhà mà có trong này không hả cu? Hop room mày có y' định join không hả?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000