Hix hix... Tại sao vậy???

Hix..hix... Tại sao cái khóa này của mình im ắng wá dzậy?
Tại sao ko ai vô đây hết dzậy?
Tại sao các khóa khác đều có topic hết cả rùi mà khóa 2002 - 2005 chưa ai thèm khai trương dzậy?
Tại sao dzậy?

Tui chờ mãi, nhường mãi mà hông có ai thèm vô "cắt băng khánh thành" cái khóa này cả. Thui thì đầu năm mới, bà con cho phép "làm mới" cái box này chút nha!
Dân lớp 11 trường ta đâu cả rùi? Nhào vô đi chứ?

smooth

Member
He, lúc đầu vào cũng bất ngờ vì khóa mình chẳng có nổi 1 cái topic nào. Thôi, bây giờ có rồi thì chăm vào đây mà xây dựng. Anh em 02-05 đâu rồi nhỉ, phát biểu đi.

Hic..hic...Hi..Hi....
Ko biết là nên khóc hay nên cười nữa đây! Mừng wá mà...
Cảm ơn smooth, Cảm ơn bạn Đức và tất cả các bạn nghe!
Bi giờ mọi người hãy cố gắng nhào vô xây dựng nha!!
Tớ học lớp 11D4, thích ăn kem và thích tất tần tật những gì có màu xanh da trời (mẹ tớ vẫn gọi là Hội chứng màu xanh da trời) :lol:
Còn mọi người thì sao???

Hờ hờ, may quá, cuối cùng cũng có chốn nương thân...
Trước đây phải sang nương nhờ các em 0306...
Giờ thì ngon rồi, phải về đây cho xôm tụ...
Tớ với cậu smooth học 11A3... rất vui được làm quen ^_^

smooth

Member
Bạn Hồng Anh là phó bí thư trường hả, có phải ko nhỉ. Từ hôm kêu gọi 02-05 đến giờ chỉ có mỗi 4 đứa hưởng ứng, buồn.....

hehheh....
Cảm ơn bạn Đức đã "thăng chức" cho tớ nghe! Quả thực là năm ngoái tớ cũng ở trong BCH thật đó, nhưng năm nay tớ đã xin rút rùi. Tuy vậy mọi người vẫn tín nhiệm nên hay "nhờ vả" và "nhầm" tớ là thành viên BCH đó thôi. Tiện đây đính chính luôn nhe!
Ko sao, lúc đầu thì chưa xôm tụ cho lắm, rùi tớ tin là cái khóa này của mình sẽ ổn thui! Mọi người cố gắng quảng bá cho nó nha!
Ah, mọi người thấy cái giải bóng đá với bóng rổ của trường ra sao????

smooth

Member
Hì, năm nay có cả bóng đá nữ, vui quá, lớp mình (11A3) cũng có đội nữ, thế mới chết chứ. Tớ được giao trách nhiệm nặng nề, chăm lo về tâm tư, nguyện vọng, tình cảm của đội nữ, vinh.....dự quá !!! :( :(

To fan Quang Vinh: Uh, chị học CVA cấp 2 em ạ. Em cũng học ở đó sao? Sao biết chị?
Thấy mọi người có vẻ hào hứng với cái giải bóng đá trường quá ha? Lập thêm một topic nữa, bà con vào đó bàn luận cho sướng nhé! :lol:

Chời ơi!!!!!Bạn là fan của A2 thiệt hả? Tui, tui, tui nè. Tui cũng là fan của A2. Hic... đau đớn wá A2 ơi!!! Tại sao anh lại đi lấy vợ cơ chứ??? :angry:
Bạn gì đó ơi! Bạn là fan của A2, vậy làm ơn chỉ giúp mình chỗ mua đĩa Đêm lạnh xịn của A2 với! Mình đã có rùi nhưng mà lại đánh mất. Hic hic..giờ bộ sưu tập album của A2 của mình chỉ thiếu mỗi đĩa đó thui, mà mình thì đã đi khắp "hang cùng ngõ hẻm" rùi! Bà con có ai biết chỉ giùm với! Cám ơn trứơc nghe! :lol:

Anhsytinh191

Hey ! Rất vui được wen với Luu Hong Anh ! U cũng là 1 fan của A2 seo ? Đĩa "Đêm Lạnh" của A2 hiện nay không còn nhìu lém trên thị trường song mình nghe em gái A2 (em gái nuôi thui, ở hn ) nói là có 1 cửa hàng đĩa của A2 (do 1 số fan mở để bán ) có tất cả số đĩa mới hay cũ của A2 .Nó là cửa hàng có được nguồn hàng sớm nhứt và khi nào A2 ra hn cũng qua đó chơi như 1 nơi để họp nhóm với 1 số thành viên chủ chốt. Mình chỉ nhớ là nó ở dưới Láng Hạ thui, còn địa chỉ chính thức của nó thì mình sẽ báo sau. Bật mí là ở đó có 1 số hình của A2 ( cực kì độc luôn, chụp nghệ thuật đó ! ) và có kèm theo chữ kí để tặng cho khách hàng mua đĩa Lam Trường mà !

Oaaaaaaaaaaaa.............. Cám ơn Anhsitinh191 nhìu nhìu nha! Tìm giúp tớ cửa hàng ấy nha, tớ hứa sẽ hậu tạ đó!!!! :rolleyes:
Smooth với lại Linh ơi!! Tớ tin là khối 11 ko chỉ có thế này thui đâu, nếu muốn dân CVA vô đây nhiều hơn, là tùy thuộc một phần ở các bạn đấy!!! :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000