hihi

Status
Không mở trả lời sau này.

fruit NHO

Active Member
chị hà xinh quá!!!!công nhận là em vẫn thik con gái xinh tự nhiên...ko trang điểm và sửa sang quá nhìu khi lên ảnh..
chả hỉu bọn con trai nghĩ gì chứ đúng là cứ chạy theo những cái bảng trát đầy phấn mà vẫn chịu đc....

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ôi, em Phúc làm hại chị rồi...
Đoạn chat kia thì có thật, nhưng mà bỏ mất cái phần quan trọng, thành ra ý nghĩa bị đảo lộn hết :D

Em Trà nhanh tay thế, lấy luôn cái ảnh trong profile của chị... Sao em không chọn cái nào chị trông dữ dữ 1 chút ý :p

Đây là cái ảnh chụp chị hồi Tết vừa rồi lúc trước khi ăn tối ở Lào Cai và đợi tàu trở về HN, bụng thì đói meo, cả ngày lại đi dã ngoại (đi thăm các bản người dân tộc), chẳng có thời gian nghỉ ngơi, mặt mũi nhem nhuốc, người mệt lử, chân cũng mỏi dừ, chỉ muốn người ta mang đồ ăn ra cho nhanh... Đang ngồi nhăn nhở thì bị "tách" 1 cái... :p

fruit NHO

Active Member
trông vẫn xinh ...
à ko...ko phải xinh theo kiểu long lanh...
mà công nhận rất dễ thương......
ko nhận ra là mặt mũi nhem nhuốc đâu chị ạ....

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Úi, làm sao mà em lấy được cái ảnh này trong box lớp chị?? Copyright rồi mà?? :-O (Hay là em chụp lại màn hình?? ;) )
Ảnh này chị tưởng là mình trông hiền lắm cơ mà nhỉ...

Trà ơi, đừng post ảnh chị lên nữa, không thì chị... xóa hết đi đấy :D :p :>

to em Oanh: "dừ" nghĩa là gì hả em??

fruit NHO

Active Member
trời ơi...nghĩa là hơi già chị ạ.....
có vẻ là như thế thôi....ko xinh bằng cái trước....
<ngược lại với em ..xấu quá nên ko bao h dám chụp cận cảnh...>

ngothutra

Member
Pham Vu Ngoc Ha said:
Úi, làm sao mà em lấy được cái ảnh này trong box lớp chị?? Copyright rồi mà?? :-O (Hay là em chụp lại màn hình?? ;) )
Ảnh này chị tưởng là mình trông hiền lắm cơ mà nhỉ...

Trà ơi, đừng post ảnh chị lên nữa, không thì chị... xóa hết đi đấy :D :p :>

to em Oanh: "dừ" nghĩa là gì hả em??
Copyright với em thế nào được cơ chứ :D Em không cần phải chụp màn hình làm gì cho tốn công cắt dán. Mà cái ảnh đó đẹp đấy chứ :?

fruit NHO

Active Member
ảnh nào trông chị hà vẫn xinh như thường........
giờ thì em tiếc hôm họp 4r ko đi để đc gặp chị quá đi mất!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em NHO said:
trời ơi...nghĩa là hơi già chị ạ.....
có vẻ là như thế thôi....ko xinh bằng cái trước....
<ngược lại với em ..xấu quá nên ko bao h dám chụp cận cảnh...>
Ừ, chụp chị lúc chị không biết thì trông hay hơn, nhưng mà lôi chị ra chụp thì cái nào cũng kiểu gì ý... Chị ghét chụp ảnh lắm... :-S

À, mà hôm đi họp forum, chị cũng có đi được đâu cơ chứ... Đến giờ vẫn còn áy náy đây này em ơi...

to em Trà: Cái ảnh đó đẹp lắm em ạ, cảnh đẹp thế cơ chứ :p :D

fruit NHO

Active Member
em công nhận là ẢNH ĐẸP!!!!!
chị hà ko cần khiêm tốn vậy đâu
1 lần khiêm tốn bằng 4 tự kiêu mà...
khì khì...

ngothutra

Member
to em Trà: Cái ảnh đó đẹp lắm em ạ, cảnh đẹp thế cơ chứ
Cảnh cũng bình thường thôi, hoa thì ở đâu chả có mà chị. Còn tại sao cái ảnh nó đẹp lên thì đến bây giờ em vẫn chưa biết được :>> Chị Hà quả này mũi nở to bằng quả táo Tầu ;)

ark

Active Member
ngothutra said:
Copyright với em thế nào được cơ chứ :D Em không cần phải chụp màn hình làm gì cho tốn công cắt dán. Mà cái ảnh đó đẹp đấy chứ :?
Dùng browser khác vào Album là lấy được link :-?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
ngothutra said:
Cảnh cũng bình thường thôi, hoa thì ở đâu chả có mà chị. Còn tại sao cái ảnh nó đẹp lên thì đến bây giờ em vẫn chưa biết được :>> Chị Hà quả này mũi nở to bằng quả táo Tầu ;)
Ý em là táo Tàu tươi hay táo Tàu khô thế =))
Chị chỉ nhận táo Tàu khô thôi nhé :D :>> ;)

xinh ghê á :D cái ảnh đấy mà đặt cạnh những cái ảnh sửa photoshop là lũ kia sẽ " bẹp lép như con tép " :D mà nhiều hoa wa' chị à, chị chụp ở Áo ạ ?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000