hehe MỤC TỎ TÌNH!!!!

smooth

Member
pigmilkloveManU said:
Dạ khong dam ham mo dau . Co ma em hien lanh qua bon no bat nat thi co
không dám hiền lành đâu em ơi, chả biết em làm cái gì mà cứ thấy bóng em là thằng Q nó lại lỉnh mất =)) =))

smooth

Member
dinosaur lover said:
chết thôi, Chi còn trốn thì em Thu chắc anh ý không ra nhìn ánh sáng mặt trời mất :( =)) tuyệt vọng :(
sao lại có người chưa thử đã muốn nhận thất bại thế nhỉ ?? phải có niềm tin chứ, cố lên em Thu ơi :D :D

smooth said:
không dám hiền lành đâu em ơi, chả biết em làm cái gì mà cứ thấy bóng em là thằng Q nó lại lỉnh mất =)) =))
Ong Q linh thi linh chu . Mien la anh smooth o linh la dc. Nguoi quan trong o linh la zui roi . Nguoi o quan trong thi ke. :>>

smooth said:
sao lại có người chưa thử đã muốn nhận thất bại thế nhỉ ?? phải có niềm tin chứ, cố lên em Thu ơi :D :D
Dung rui do. Thu co len , phai thu thi moi biet dc chu . Nhu Chi y thu cua 1 nguoi mai nhung o dc. Nguoi ta lai con sap co ban gai (ma` ban gai thi xinh phai biet). Lai con co the di du hoc nua chu . Hix dau kho :( . Mong Thu dung nhu Chi nha .

cưa không tự nhiên sinh ra mà cũng không tự nhiên mất đi
nó chỉ chuyển từ đối tượng nầy sang đối tượng khác =))=))=))

ngothutra

Member
smooth said:
thế người ta gọi là ứng xử linh hoạt, cưa ko được thì làm bạn bè, anh em, có gì đâu. hix, nói người lại nghĩ đến ta, anh cũng có ko ít "em gái" rồi đấy =)), hẩm hiu !!!
Anh sờ mút trong một tối đẹp trời, trăng thanh gió mát dẫn 1 chị ra công viên chơi để tỏ tình. Anh chọn một chỗ cỏ sạch sẽ, anh rút một chiếc dép lê ra đặt xuống đất và kê đầu gối lên, một tay đặt lên ngực, một tay hướng về phía chị ý (như trong Romeo & Juliette ấy =)) ) nói lên một câu não lòng ngay cả mấy chị ở phía ghế đá xa xa "......................"
Thế nhưng chí ý lại trả lời "Em cũng quý anh lắm nhưng tình cảm đó không đủ để em yêu anh. Em chỉ muốn làm em gái anh thôi"
Anh sờ mút đứng phắt dậy, phủi bụi ở đầu gối than "May quá, không bẩn cái quần. Người yêu thì không có chứ em gái thì có đầy rồi :p "

=)) =)) =))

smooth

Member
hix, em Trà theo dõi anh đấy à ?? sao anh làm gì em cũng biết thế =)) =))
đừng có chạm vào nỗi đau của anh đi, vớ vẩn.
Nhưng mà xin đính chính là anh chưa đủ tài năng, đức độ + dũng cảm để ngỏ lời trước mặt ai bao giờ đâu :D :D :( :(

ngothutra

Member
pigmilkloveManU said:
Trời ơi sao anh smooth giống mình quá vây. Chắc đi du học rui người ta vẫn coi mình là em gái quá.
Hai tâm hồn cô đơn và đồng điệu tìm đến với nhau kìa :)

pigmilkloveManU said:
Hu hu . Anh sap di roi du hoc roi ma minh van chua noi duoc gi voi anh ay ca . Làm thế nào bây giờ . Mình nhát quá.
nói đi thôi, đừng để về sau lại hối hận, rồi có khi lại nghĩ ..." nếu hồi ấy mình biết nói ra thì mọi việc sẽ như thế nào nhỉ ? " :d: cố lên bạn

smooth

Member
dinosaur lover said:
nói đi thôi, đừng để về sau lại hối hận, rồi có khi lại nghĩ ..." nếu hồi ấy mình biết nói ra thì mọi việc sẽ như thế nào nhỉ ? " :d: cố lên bạn
uầy, nói làm giề, chả giải quyết được cái giề cả. em gái thì vẫn hoàn em gái thôi, chẳng phải do lời nói mà thay đổi được cái gì. làm em gái ko thích hơn là người dưng à :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000