Hãy post ảnh những con vật bạn thích nha!!

Finding^_liar_^

linhvip_lachip_D6 said:
<<Chết cười=))Nhìn đểu chế
Ha, ha, em kiếm đâu cái ảnh ngộ thế:)) =)) , tiếc là mấy cái ảnh hồi xưa khi mấy con mèo nhà anh mất mẹ còn ra bú tí con chó mẹ( cả chó và mèo đều đẻ>:D< ) ko còn, ko anh up cho xem, chó thật, mèo thật trông gần gũi đáng iu lém:x .

Finding^_liar_^

Anh Trung ơi, cái này gọi là ảnh kinh dị ấy chứ, ngộ cái nỗi gì, ko khéo ông anh lại thuộc trường phái péo-ấn-tượng ấy chứ nhở:d

hatovica

Member
Có con vật đáng yêu trong nhà thì cũng thích,

Nhưng khi mà nó phá tan hoang cửa nhà thì... (nó tự mở nắm đấm cửa, lọt vào trong nhà, và... cả giang sơn này là của ta... hahaha...)

Finding^_liar_^

- Nhanh lên mày, có bắt con cá mà cũng lâu, tao mỏi chân lắm rồi !!
-
Hơi thấp mày ạ, tao với chưa tới, kê thêm vài quyển sách nữa đi, tao cũng đói lắm rồi.:)) =))

Cầu chúa cho con năm nay ăn vụng mà ko bị chủ bắt gặp và kiếm được cô vợ xinh hơn thằng Miu đen hàng xóm !;) ;-)

Finding^_liar_^

linhvip_lachip_D6 said:
Hihi.Thía ah.Thế mà chó mẹ vẫn cho bú cơ ah:))
Nhìn con mèo của anh Trung bụng phệ thế=)) Chắc = vòng eo của em.Hihi:">:">
Ơ, nó nuôi 1 lúc 7, 8 con cơ đấy cả chó cả mèo, may mà cũng được nửa tháng rùi nên còn uống sữa ngoài được:| .
Oạch thế ra vòng 2 của em gấp đôi tiêu chuẩn người mẫu cơ ah, thế còn 2 vòng còn lại có tương xứng ko, nếu mà bt thì anh cũng ko hình dung nổi phụ nữ VN lại có thể duyên dáng 1 cách đặc biệt đến thế đâu:p

hatovica

Member
linhvip_lachip_D6 said:
Hihi.Có sao đâu mà.Nhưng mà iem nghi lém.Có khi anh là thủ fạm ý:">:">Nhìn mẹt nó ngoan thế kia:))Thôi nhận đi cho tiến bộ=))
Ha, bây giờ bênh nó ah??? đanh' cả 2 luôn. Thêm nữa, ở nhà thì ko bao giờ sủa, nhưng thấy chó cái thì.....inh ỏi....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000