HAV:off đông nhất từ trc đến nay =))

Status
Không mở trả lời sau này.

hate_a3

Member
HAV:eek:ff đông nhất từ trc đến nay =)) (chống chỉ định với dial up, cực nhiều ảnh))

hix hix, hôm vừa rồi đi offline đông vãi lúa, hẹn mọi ng lúc 2h, hội phó đến chả thấy ai đâu cả, vội vàng đánh xe sang đón anh hội trg. 2h15, 2 anh em đến trường, vẫn ko 1 bóng ng

nhìn quanh quẩn vẫn ko thấy đứa nào cả

Thế là quyết định ngồi chờ, tranh thủ làm luôn 1 số việc cần thiết. E hèm! đầu tiên là hội trưởng và hội phó quyết định gắn biển kỉ niệm tặng trường CVA:

có cả đại diện của trường đến kí nhận bàn giao công trình nữa này :">

Lạ thật, gắn biển xong rồi mà vẫn ko thấy ai cả

À ko, có em blue eyes lúc ý ko biết đi đâu ngang qua. Con gà nhãi nhép, nhìn thấy hội phó nó quay sang hỏi: Anh Vinh đúng ko :eek: ... Mặt gian vãi chày ... rồi phóng xe đi tiếp :|
Hixhix, chờ mãi ko thấy ai, hội trưởng hội phó quyết định đi đú luôn :"> dù sao cũng chỉ cần btc thôi mà >:)

Tài xế đang mở cửa xe cho hội phó này :X

hate_a3

Member

Địa điểm đầu tiên của chúng tôi ngày hôm nay là Bãi Tre. Để chuẩn bị cho buổi offline hoành tráng sắp tới, Hội Ăn Vặt đã quyết định khởi công quy hoạch lại toàn bộ khu vực bãi tre, biến nơi này thành 1 trung tâm giải trí, với hệ thống rét sờ tau ran hoành tráng B-) Dưới đây là những hình ảnh khi chúng tôi đi thị sát công trình
Phía trước rét tau ran này

uhm, trông cũng khá đấy anh ạ

mình vào trong xem nào em

Các em thấy làm mái tranh trông giống thôn quê VN ko nào

1 góc phía sau

Đấy các em thấy quy mô khu vực vui chơi của hội ăn vặt hoành tráng ko, bảo đảm buổi off sắp tới sẽ diễn ra trong không khí vô cùng ấm cúng, đến với chúng tôi, hội ăn vặt, bạn sẽ có cảm giác mình đc trở về với cội nguồn, trở về với những giá trị đích thực của cuộc sống mang đậm tính ... Việt Nam :D
... Thậm chí là công trình chưa hoàn tất nhưng cũng đã có từng đôi từng đôi tấp nập vào ... khám phá =))

Không biết bác hội trưởng nhà mình có ny chưa mà nhìn say sưa thế các em nhỉ ;))

hate_a3

Member

Hix, thôi ko đùa nữa, quay lại làm việc nào... Không biết chỗ này nướng thịt có đc ko nhỉ, thử phát đã

À, trang trí thêm vài cây tre cho đẹp, 1..2..3.. nào ta cũng nhấc lên

Hix nặng quá, cái này mà rơi vào đầu chắc die luôn +_+

Các em thấy giống ở quê ko nào

điẹp quá, cho anh chụp với

yeah, anh cần phờ lai ^^

Khu vệ sinh đây này, ở đây chỉ giống quê thôi chứ ko làm như ở quê đc đâu nhá =))

Đấy anh thấy khu này em đầu tư thế nào, tạm ổn rồi nhỉ :"> bây h kế hoạch tiếp theo là...

hate_a3

Member

Sau gần 1 tiếng ở khu vực bãi tre, địa điểm tiếp theo của chúng ta là Dice cafe game hehe. Khu này anh em chơi vui quá nên ko chụp nhiều ảnh >:) bà con thông cảm nhá, há há
ai bảo hôm đấy đi off chỉ có 2 ng nào :">

toàn bạn bè hội phó gọi đến đấy, kinh chưa hé hé
có cả em Tú pitu nữa này

cả lềnh tuyên dương em Tú hôm đấy đi off nhá =))
đùa chứ hôm đấy chỉ có hội trg hội phó thôi, mà vừa vào Dice, hội phó nhận ra luôn em Tú đang ngồi bàn kế bên... thế mà dám bảo em bận đi học ko đi đc X( .15' sau lại 1 hội bạn của hội phó đến, ngồi ngay bàn kế nữa, thế là đc kẹp giữa 2 bàn ng quen...30' sau lại 1 hội nữa đến @-) nhiều bạn quá hí hí
1 nạn nhân của trò chơi

và đã đến lúc hội trg ra tay

nói chung là buổi offline thành công rực rỡ hé hé
>:D< >:D< >:D<

Finding^_liar_^

Oạch ảnh ai chụp mà đẹp thế nhở, tình hình là 2 bác hội trưởng hội phó thanh toán nốt cho em xiền công chụp ảnh cộng tài xế cái :D :D

hate_a3

Member
ạch, té ngay, cuối tháng em phát lương :D
ps: anh Tú chính là tài xế kiêm chụp ảnh + người bị hội trg phang trong pix cuối cùng =))

t.jerome

Member
Không anh ạ
em đi con Mẹc E280 ạ,anh biết đời con Mẹc này chứ :D
còn lương thì có thể thỏa thuận
đồng ý không anh :))

Chòi...tưởng nhìu ảnh lắm...thía mờ...toàn hội trưởng với hội phó solo thoai hử:)):))...mờ có mí cái ảnh ngồi làm giề mờ khói bay tùm lum...kinh:)):))...
Vừa nghe chỉ thị chủ nhật tuần sau họp...nèo thì để dành tiền nèo...80k...chòi:(:)))

baby love

Moderator
90 Giảng Võ
nơi này chơi vui lém nhưng hơi ngốn xiền :(
Anh Linh đừng đi off CN này :((
Em lên Lạng Sơn rùi
Hôm khác đi
;-)

unni_x

Active Member
ý, ko đi off tiếc ghê gớm lun :))=))
mừ chú ơi, Dice cafe game ở chỗ nào thía, nhìn hay vật ạ :x