Harry Potter 6

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Em đánh cho anh 1 cái bây giờ. Ai bảo ko mất tiền vận chuyển. Em order roài đây này. 17$ tiền sách + 38 $ tiền shipping => 55 $ -> hơn 700k => tốn quá :D
Lại dùng CC chùa để order chứ gì =))

thôi chết . sao bảo là ko mất $ vận chuyển . vừa mới nhờ bà cô mua hộ xong. cứ tưởng là chỉ có 17$ :( hay nhờ người nhà ở nước ngoài nhỉ ? nhưng chả biết bao h mới chuyển về vn đc . 38 $ ... hix

nhà Giang giàu thế. kiểu bày Tuyết đc nhờ

Kid02117

Member
hì, may wé vừa nhờ ông anh gửi người wen bên Anh về xong, đợi một tí đọc cho sướng, đọc trên máy cận lòi tĩ!! =))

p3yeu

Member
đợi 1 tý thì đợi 2 tháng nữa có bản tiếng việt
em đọc tiếng anh cứ đc 5 trang là lại gà gật :( ko có cafe trà đá thì ko đọc nổi

Yenbull

Member
Ở thế ở Việt Nam cũng có thể đặt mua trên Amazon được à...Chị tưởng nó không shipping qua đây...Thường thì chị chỉ mất $3,4 shipping nếu gửi trong nước Mỹ...Rồi lại từ Mỹ gửi "chùa" qua đây...Hơn 1 tuần là có liền...Nhưng lần này thì chưa đủ tiền mua...đợi một thời gian xem nó có giảm giá nữa không...Trong khi chờ đợi đọc trên vi tính vậy...Lần trước đọc xong Harry Potter 5, mắt chị cận thêm 1 độ rưỡi...HIc hic

ark

Active Member
:D
Hồi HP 5 em cũng "cày" xong trên comp trước khi có sách :)

Amazon có bán nhưng ko cho ship về VN hơn 2 năm rồi :) CC cho lắm vào

nhgiang

Member
bupbelight said:
giang ah
order gà như giang
thì đến nó ra tập 100 cũng chưa có đâu :)
Láo láo. Sao lại bảo tớ gà. Thằng Dọt còn phải tham khảo ý kiến của tớ + xin tớ mấy cái cc chùa để dùng đấy.

Hôm nay check , nó chuyển ra TP HCM roài. Đến khoảng 24 - 25 tháng này là có :D

nhgiang

Member
ark said:
:D
Hồi HP 5 em cũng "cày" xong trên comp trước khi có sách :)

Amazon có bán nhưng ko cho ship về VN hơn 2 năm rồi :) CC cho lắm vào
Đâu mà anh. Em vẫn order được mà. Có vấn đề gì đâu :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000