^^=^^ HAPPY VALENTIN ^^=^^

Status
Không mở trả lời sau này.

gipypy_9x

Member
nói ý gì chồng tao thế mài , cứ đá chồng tao , thương quá cơ , thôi đá tiếp đi tao đỡ phải hành động ,ko có dấu vân tay :D:D::D

Chòi chòi...tao đâu dám đá đểu chồng mài đâu:):):):)...không ông í mờ lên làm mod thì...tao chắc không bén mảng được sang 0407 mất:)):)):))

gipypy_9x

Member
ặc , ai đời vo duyên thế ko bít , ko có nyêu thì lại phá người ta thía kia , thui ko phải lo , chẳng sớm thì muộn anh cũng có nyêu :)):)):))

DanteXXL

OMG!!! Mấy bác mà cứ nói như thế là girls chạy èo èo mất tiêu hết bi h :-S Ko chừng tới lúc tóc bạc trắng răng rụng hết vô đây vẫn thấy mấy bác chầu chực đóa =))

Hờ hờ hờ, anh Trùn trở lại roài ha:)):)):))...đấy chính anh bảo là solo roài nhớ, không lại bảo em nói điêu, xong lại giận dỗi vớ vỉn:)):))...kế hoạch dã man tàn bạo vô nhân đạo í của anh xem ra...ừm...anh cứ đi mua bóng đi em đi rủ thêm...mí chú cảnh sát khu vực>:):>:>:>:))

Thía hử...chít thật thành ra mình nối giáo cho giặc òi:(:))):))...mờ anh Trùn oai, mai hình như hội độc thân của em định họp mặt hay sao í:D...bàn tới bàn lui cuối cùng chẳng thấy ai ý kiến ý cò gì cở:(...chán thía không bít:(...anh xem thía nào có lôi chúng nó theo anh thì lôi:>;)

qt_vip_a3

boy_co_don_892004 said:
để cho em ý hạnh phúc :))=))
thế theo em kiếm để làm gì thế
Ặc... Anh Trường mà làm hạnh phúc á? Có mà con bé đó chết mất thui....! hiiiiiiiiiiiiiii:p :p ;) ;)

DanteXXL

Hội độc thân nghỉ họp mặt rùi!!!!! Có ai đi ném bóng nc ko? =)) :p Đăng kí nhanh kẻo hết......bóng bi h!!!! =))

trungvb

Moderator
DanteXXL said:
Hội độc thân nghỉ họp mặt rùi!!!!! Có ai đi ném bóng nc ko? =)) :p Đăng kí nhanh kẻo hết......bóng bi h!!!! =))
chơi đê mỗi bạn gái mang 2 quả đi chia cho các bạn nam zoi HOA nhẩy...=)) =)) =))

Chòi oi...V_Day mờ mấy ông...hichichic...hum nay mang socola tặng cả lớp:D:D:D:D...hỏi D2 có ăn không thía mờ kiêu ko thèm ăn:)):))...dì Hương tặng 6 chị em mỗi đứa một bông hồng rõ là iu ạ:)...bông thứ 7 dì bảo là tặng dì nhưng mờ ai cũng bít là dì tặng ai đấy:>:>:>

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000