^^=^^ HAPPY VALENTIN ^^=^^

Status
Không mở trả lời sau này.

gipypy_9x

Member
Mà mọi người thử nói về những người mình đang tăm tia xem , bít đâu mọi người lại giúp nhau dc thì sao ;););)

qt_vip_a3

hiiiii! chào cả nhà! Tui vẫn còn solo nè! Nhờ mọi người giúp với!:( Muốn tìm đối tượng lắm nhưng ko đc vì tui sợ " trèo cao ngã đau" lém!

BlackDragon

Active Member
Sao mọi người cứ phải quan niệm valentine là phải có người yêu thế nhỉ ?
Truyền thống của ngày Valentine là phái nữ tằng quà cho mình người yêu quý (là phái nam). Bất kể đó là người yêu, bạn thân, anh trai,..v..v...

trungvb

Moderator
BlackDragon said:
Sao mọi người cứ phải quan niệm valentine là phải có người yêu thế nhỉ ?
Truyền thống của ngày Valentine là phái nữ tằng quà cho mình người yêu quý (là phái nam). Bất kể đó là người yêu, bạn thân, anh trai,..v..v...
=)) =)) sao bi h e thấy a đúng là một người hỉu biết....:x :x ...thíe các G đâu tặng quà các B đê...kekee

Xui thật, tự dưng mình trơr nên " vô cảm " trước valentine, bây h trước mắt là rủ 1 đứa bạn gái đi chơi tối 14-2 mà chưa có ai :((

blue eyes

Moderator
ui xời, cần qué gì ^_^....rủ cả 1 lũ đi ra Hồ Gươm, đẩy mấy đôi đang ngồi ven hồ......cho xuống hồ luôn cho cảm nhận hương vị tình yêu ...há há há........
Ghi chú: ĐẨY XONG NHỚ CHẠY THẬT NHANH- ĐỪNG ĐỂ BỊ ĐÁNH

medusa

son ru? em nao` di the son. hom trc son nt van bit ngay la son co y do` gi ma`
ahah' co gi` lien he linh chi d6 nho'

gipypy_9x

Member
ui ui ui , vậy là còn 5 ngày nữa là valentine roài ................không bít năm nay thía nào , mong là vui hơn nam ngoái :)):)):)) , hay hôm đấy lại rủ nhau đi chơi đê

cheryl

Toàn đú vớ đú vẩn :)) Biết Valentine ngày j` mà ... cứ xuyên tạc :p Valentine là ngày mà để cho những ông chồng (vô phúc vớ phải sư tử Hà Đông), hoặc những bà vợ (lắm phúc rước được thằng nát rượu về nhà) đi ... giải tỏa tâm lí 1 chút, hiểu ko ;-) ;-) Đằng này toàn dzai chưa vợ, gái chưa chồng, ... ngày này là ngày nằm trong nhà mà ngủ, hiểu rồi chứ ;) :))
* Tái bút : hỏi Châu là : anh dzai xinh xinh trong ava là ai đấy ;-) ;-) ;-)

cheryl said:
Toàn đú vớ đú vẩn :)) Biết Valentine ngày j` mà ... cứ xuyên tạc :p Valentine là ngày mà để cho những ông chồng (vô phúc vớ phải sư tử Hà Đông), hoặc những bà vợ (lắm phúc rước được thằng nát rượu về nhà) đi ... giải tỏa tâm lí 1 chút, hiểu ko ;-) ;-) Đằng này toàn dzai chưa vợ, gái chưa chồng, ... ngày này là ngày nằm trong nhà mà ngủ, hiểu rồi chứ ;) :))
* Tái bút : hỏi Châu là : anh dzai xinh xinh trong ava là ai đấy ;-) ;-) ;-)
em nói chí phở :)):))

gipypy_9x

Member
oài oài nhưng dù sao valentine cũng thành truyền thống là ngày dành cho các cặp các đôi rồi , ko kể tuổi tác mà

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000