^^=^^ HAPPY VALENTIN ^^=^^

Status
Không mở trả lời sau này.

lion_heart90

DanteXXL said:
Hỏi D2 là thế nèo? Có hỏi tớ đâu? :( Hỏi tớ là tớ ăn liền nà :(
mày có bao h ra ngoài đâu mà bit,,,mà cũng đúng là ko cho thiệt:D :D ,,thấy mỗi thằng TA đứng ngoài ăn chứ có thấy mấy bà mời mọc gì D2 đâu nhi:-/ :-/

trungvb

Moderator
:)) :))
lion_heart90 said:
mày có bao h ra ngoài đâu mà bit,,,mà cũng đúng là ko cho thiệt:D :D ,,thấy mỗi thằng TA đứng ngoài ăn chứ có thấy mấy bà mời mọc gì D2 đâu nhi:-/ :-/
=)) :)) :)) chúng mày trình đâu....:"> :"> :"> ...chíp hỏi tao tối hôm trc nhưng mà an kiểu đấy thà tự mua con hơn,,,:))

trungvb

Moderator
milkywayprincess said:
cái ảnh thứ 2??sao trong giống hộp đựng than thế?/ xấu xấu bẩn bẩn..tác phẩm của anh hả??
:)) :)) ....giống """ của TRÂU cho VŨ với CÒ>>=)) =)) =))

Thoai thoai...ông Trung lại bắt đầu đấy:)):))...ông cậy mình nhớn bắt nạt thằng Khỉ à:)):)):))...mờ hum nay bọn ông rõ là quá đáng..dám cướp rose dì Hương tặng tui:)):)):))

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Thoai thoai...ông Trung lại bắt đầu đấy:)):))...ông cậy mình nhớn bắt nạt thằng Khỉ à:)):)):))...mờ hum nay bọn ông rõ là quá đáng..dám cướp rose dì Hương tặng tui:)):)):))
:)) :)) đấy thế có hay không chứ làm thằng VL nó phởn cả ngày hôm nay sang D2 mà xem...=)) =))

À thía à....ủa mờ thảo nào lúc thằng Vũ nó vào lớp ầm ầm lên, tui chạy theo mún ngó cái mẹt bé VL một tí mờ chẳng bít ai vào với ai, cứ bị thằng Tùng Linh dở hơi làm fiền...điên quá đi:)):)):))..thía thoai tui vẫn còn thừa socola nè (mua những 1 cân:)):)))...mai đến bọn ông giải quýt nốt cho tui nhớ:D

DanteXXL

Các chú đừng hý hửng :)) Anh vô can à nha :D nay anh phởn là vì anh giấu đc cái mẹt anh trót lọt chứ còn Valentine thì anh đây.....Ứ thèm :p :D

trungvb

Moderator
DanteXXL said:
Các chú đừng hý hửng :)) Anh vô can à nha :D nay anh phởn là vì anh giấu đc cái mẹt anh trót lọt chứ còn Valentine thì anh đây.....Ứ thèm :p :D
>:) >:) ừ xấu thì giấu đi cho đỡ xấu,,,,=)) =))
@CHÂU:VL là V~L đấy...:))

=))=))...bít ngay thía nào cũng thành chuyện mờ>:)>:)>:)...sao không có thi học sinh giỏi về vấn đề chuyên môn này nhở>:)>:)>:)...có khi chỉ có D2 với D4 là đủ trình thi thố với nhau cũng nên:))=))=))
Mờ thoai, dù sao chắc là hết ngày hôm nay topic này cũng thành cát bụi òi:(:)(( (khổ, số mình toàn lập những cái topic tạm thời, nóng chỉ trong một thời gian:(()...thía nên, mọi người có nói gì nói nốt đi, mai bạn Trung còn thi hành nhịm vụ:(:)((
@VL: chòi, kiu thía là cùng..thía thoai em cũng ko dám nữa:p:p:p
@Châu: bố cái con..mài thì...chỉ thía thoai...không chờ được thì vìa đi ko lại bị mama xạc cho 1 trận như hum nọ thì nguy:))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000