Gunbound Việt Nam đây!

KenDigital

Member
:D Chào các bác !
gunbound hiện giờ đang lên ngôi, từ già đến trẻ, từ các chàng trai hip hop đến các cô gái xì tin đang lao vào nó. Và em, tất nhiên cùng ko thoát được.
Đấy, nói thế thôi, bác nào ko thoát được thì vào đây nốt.
Nick Gunbound cua em la KiepTraiBao, chủ guild ƠnLy_Pag.
Bác nào muốn giao hữu hay muốn mua avatar , acc = VND thì liện hệ với em.

imagineT_T

Member
tốt, tốt, tôi đang cần bán avatar. lý lịch trong sạch, tỉ lệ thắng 100% ( mỗi con gà vàng thắng 1 trận là bỏ luôn ), thứ hạng cao nhất : 0/0
vứt xừ cái game nhạt toẹt này vào thùng rác

chocomog_257

Moderator
Chẳng qua GB hiện giờ là mốt thôi, dễ chơi nữa, thế nên cả con gái cũng nhập cuộc nốt, chứ bây h mà có bảo chơi FF XI free đi thì... tắt điện nhỉ =))

unni_x

Active Member
ko hỉu sao các bác thích chơi thế :D ngồi nhà bắn Worm thấy hay hơn, đặt tên những người mình ghét cho đội địch rồi bắn nó chết thì thôi :)

Worm word party hình ảnh sinh động ngộ nghĩnh ,đầy đủ các hiện tượng như ngã què giò ,bệnh tật ( thử phát amagedon là bít ) , bắn bay người ,nhất là có 2xdamage -->> 1 phát shotgun dọn bản đồ =))=))=))
chơi Gunbound được mỗi cái chơi online nhiều người nhiều nơi ,bạn bè tụ tập chơi với nhau chứ có giè đâu

chocomog_257

Moderator
WWP có chế độ multiplayer đấy chứ nhỉ, hay muốn chơi online lại phải mất xiền :-/
Bắn Worm vẫn hay hơn GB nhìu mọi người nhỉ ;) Chơi được cả đống loại vũ khí, di chuyển cũng ko cứng nhắc như GB, khoái nhất là trò đu dây Ninja Rope :D

ark

Active Member
Chơi worm ko có cái trò mua bán avatar , acc = VND , ko cheat, ko hack, ko bot, vui là chính :) và vì thế nên ko hợp với VN cho lắm

Deathknight

Active Member
unni_x said:
ko hỉu sao các bác thích chơi thế :D ngồi nhà bắn Worm thấy hay hơn, đặt tên những người mình ghét cho đội địch rồi bắn nó chết thì thôi :)
bán thế ko hay, vì kẻ kia đâu biết chống cự
mà GBVN cũng chặn được nhiều CE phết, chạy CE cái là bị đẩy luôn
còn mỗi kiểu "cho gà nhảy cột" để chăn là chắc
:D
nhưng có thằng bị Block vĩnh viễn vì cho gà nhảy cột rồi đấy
các chú cứ cẩn thận

NOBODY

Member
Hù hù. Đây là topic GB hay worm đấy. Mà bác Việt đã buôn bán rùi cơ ạ. Mới vào 4 được có mấy hum. Nhanh thật.

soncheu

;-) ;-) Bác nào muốn hack hông :-/ tui sẽ nói cách dùng AmibotGBNV cho các bác đảm bảo 100 trận thắng 101 trận :>

akay

Chiến guid đê

CVA có guild thì guild brothers gồm phần lớn học sinh L2Ams03-06 sẽ tiếp chiêu :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000