Gout của anh em D2

boy_acg

Tao thay MM co y kien hay day. Tao cung thay mat nhung dua co ny de nghi lap hoi nhung dua co ny. Anh em se chui nhau voi hoi cua MM cho thu vi .

deleted2

<!--QuoteBegin-PSơn_D2+Jun 23 2004, 09:36 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (PSơn_D2 @ Jun 23 2004, 09:36 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tao thích người yêu của Linh Hoan :lol:

Thỉnh thoảng nhớ thế ! [/b][/quote]
uh ,có thằng "thông minh" mang người yêu lên cho anh em trêu kìa.
quả thật dại dột.
to son tung:mày thích con nào nói rõ ra
list: em mặc "quần 1 ống" đến lớp mình(bố ween tên rùi)
vẩu "ruyên"
hàng than
......(những con khác mà thằng này chim chuột thì tao ko bít, tự tìm hiểu)

boy_acg

Cang ngay tao cang hieu i sao son tung cang ngay cang co them sung. De tao bao nguoi yeu tao gia vo yeu may roi bo may cho may them may cai sung nua nhe?

Handoivitien

Minh M ơi , cứ thấy bọn nó chửi nhau là anh em minh lại thấy ko có ny hay vãi ...
Cứ nhìn thằng bộ đội con bố Tùng thì thấy thảm wa. Ai đời lại mang sừng (Sừng là 1 hiện thưc khách quan đc con người cảm giác) mịa mịa D2 chỉ có mình anh. Hô hô
bây giờ lại tơ tưởng NY Linh Hoan, chớ trêu, chớ trêu. Đúng là chẳng biết thế lào mà lần. Mà sao lại nghĩ đến 1 em như vậy nhỉ. Đã lói rùi mà con bán than.... thế mà cứ muốn dây vào
Đàn bà là giống hiểm nguy
Cứ dây vào ló nà đi 1 đời

thanhtu213

Day co ho , ten dem ,ten da`ng hoa`ng nhe goi thi goi cho du'ng ko can phai goi la con ban than dau. Ư` cu goi the di den luc cha may "con" cua ban Tung lai chuyen ve o hang than thi ban than con nhieu hon minh chu lai

Tao cứ riêng khoản cả vợ cả chồng thằng Linh Hoan viết không gõ nổi cái dấu là đã ko muốn đọc bài nó viết rồi. Ko mê nổi :lol:

Rykku

Linh Hoan và người yêu Linh hoan toàn đánh chữ kô dấu , đọc thế nào được

Nói thế thôi , chứ tao thấy người yêu linh hoan - em tú - là được nhất trong các em ( mà tao biết )

Rykku

Anh em mở cuộc thi tán em Tú đê! Thằng nào tán đổ đầu tiên sẽ được thưởng danh hiệu "Bố Hoan"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000