giúp em với

Lời khuyên này chỉ dùng để tham khảo thôi chưa chắc đã đúng đâu
Nếu bạn mà chắc chắn rằng người kia có tình cảm với bạn thì bạn hoặc là cứ mạnh dạn mà nói thử xem(chỉ sợ bạn hiểu lầm tình cảm của người đó thì nguy :lol: , tôi cũng ít dám thử cách này :D ) nếu không thì cứ rủ người đó đi chơi, quan tâm hỏi han đến khi nào khá chắc chắn rồi thì bắn cho cái thư hoặc kéo đi chơi rồi nói cũng được. Quá đơn giản(đến tôi cũng ... không làm được :( :( )

nếu 2 người đã cảm nhau rùi thì còn gì phải bàn nữa đây?! giang thấy mọi người nói đúng đó, cứ mạnh dạn mà tỏ "nòng" đi nhưng cẩn thận đấy kẻo bị ăn dưa bởi thì nguy lắm, không nhưng không thành công mà còn tồi tệ hơn đó. BUZZ!!!

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Ai yêu nhau thế hả Friend_love^_^ ?
---------------------------------------------------------------------------
Cung ơi ! Tình yêu thì không thể ép buộc được đúng không em ? Và nếu 2 người thực sự yêu nhau thì hãy nắm lấy cơ hội để bày tổ tình cảm với nhau,cơ hội chỉ đến 1 lần thôi,đừng bổ lỡ rồi sau này tiếc lắm đấy em ạ !

Úi giời, Nhung lạc hậu quá, thằng anh có ngừi iu từ khi nèo mừ hông bít nhể, thảo nào dạo này chẳng thấy quan xâm tới em gái như trước nữa, iu rùi có khác. Thui, tối về gọi điện cho em đi rùi em tư vấn cho anh Béo ạ!

Oa...Lại thêm một điều sốc nữa...Ai lại có "diễm phúc" đc Cung để ý thế...Cho phỏng vấn tí:tên(ko có cũng đc nhưng có càng tốt ^_^)tuổi, địa chỉ, sở thích, số đo các vòng vv...Rùi có gì tui làm quân sư cho...hehe

À...Tui chuyên môn điều tra số vòng của các girl...Để...hix... cung cấp cho các boy có yêu cầu, định may áo tặng các girl(ghê chưa).Uh,nhân tiện hỏi lun...Thế so đo các vòng của Bt là bao nhiu vậy...Hình như nhìu người mún biết lắm đấy!!! :D

Hix...Hum nay em mới nghe đc tin buồn do chính tên Cung kia khai báo(sau cuộc tra hỏi hết sức gắt gao...)...Thì ra Cung nhà ta chỉ muốn đùa mọi người thui ạ...Hix, muốn cho hắn một trận quá...Làm tốn bao giấy mực của người ta!!! :angry: :angry: :angry:

Hơ hơ, đề nghị các bác xem lại nhé,mà cái con Chi kia, mày đừng có tung tin đồn nhảm nhằm hạ uy tín của mod nhé, phạm luật đụng chạm vào uy tín và danh dự của ngừi có chức quyền đấy!!! Ngừi iu tao mè lên đây thì có phải là chít tao ko chứ? Hứ!!!
Hum ni BT đính chính nhé, làm gì có chiện gì, mọi ngừi quen bít của cả 2 đứa làm chứng nhé, ko có chiện gì nhé!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000