girls đã quá mất lòng tin ở boys?

fruit NHO

Active Member
fuc' to bang` cai dinh` chu co' fai? tim to bang` ca? cai' dinh` dau ma` tin dc.
ni co cang ko tin dc
lam` gi` that duc thi` ng nhu anh moi' fai? di tu de? go~ gac. lai chu'!
<thong^ cam?...may chua`....do hoi>

rosekiller

Member
này này này
ni cô này có tem bảo đảm chất lượng nhá
công nhận là tui ko có quả tim to = cái đình
nhưng sự trong trắng , ngây thơ, dễ thương , đáng iu của tui to hơn nhìu đình í chứ.......

fruit NHO said:
Bây giờ đứa con gái nào cũng có thể nhận ra 1 điều" con trai trên đời này 100 thằng thì may ra có 1 thằng tử tế". Tình yêu đối với các boy như thể là 1 trò chơi vậy , chơi xong rồi, quẳng đi cho rảnh nợ .Con trai vừa thề thốt "yêu em nhất , anh thật lòng với em" thì ngay hôm sau có thể chạy đi với con khac được roaif.
Nói chung là bây giờ các girl không thể tin, mà cũng không nên tin vào miệng lưỡi con trai ..................
Sẽ như thế nào nếu đây là lời của một boy nhận xét về các cá sấu ngày nay nhi? Ai dễ thốt ra "yêu em nhất , anh thật lòng với em" , thì với ai cũng có thể thốt ra được. Nhưng lại có những người không bao giờ thốt lên được từ I LOVE YOU nhưng có lẽ lại nằm trong số nhỏ nhoi 1 trong một trăm thằng em tìm đấy ! Em thử tìm người như thế xem, tìm người biết yêu, thể hiện tình yêu bằng trái tim và tâm hồn chứ đừng tìm người yêu thích thể hiện tình yêu bằng đầu lưỡi. Thất vọng là phải thôi !

Mà tý tuổi đầu mà đã yêu với đương thào nào có cái nhìn như vậy !

HeHe87

su hào là tao said:
anh ko biét mất lòng tin là mât tất cả à?
Ý anh là vậy thì hãy để lòng tin của mình cho người khác , chứ ko fải là ko dành nó cho ai cả . ^ ^

smooth

Member
fangxetrang_va said:
Sẽ như thế nào nếu đây là lời của một boy nhận xét về các cá sấu ngày nay nhi? Ai dễ thốt ra "yêu em nhất , anh thật lòng với em" , thì với ai cũng có thể thốt ra được. Nhưng lại có những người không bao giờ thốt lên được từ I LOVE YOU nhưng có lẽ lại nằm trong số nhỏ nhoi 1 trong một trăm thằng em tìm đấy ! Em thử tìm người như thế xem, tìm người biết yêu, thể hiện tình yêu bằng trái tim và tâm hồn chứ đừng tìm người yêu thích thể hiện tình yêu bằng đầu lưỡi. Thất vọng là phải thôi !
Bác này đúng là từng trải, có kinh nghiệm ghê, nói toàn câu chí lý. :)

fruit NHO

Active Member
fangxetrang_va said:

Mà tý tuổi đầu mà đã yêu với đương thào nào có cái nhìn như vậy !
hi`hi`
em thì tin là ko có ai iu rùi ...
đây em chỉ nói chung ...rút ra kinh nghiệm của bạn bè xung quanh thôi ....
có thể ....có những ng tự tin mình là 1 trong số 100.....

rikku

Active Member
chưa bao giờ mình sống không thực lòng mình; thế nhưng cách xử sự của mình đôi khi đã làm một số người (bạn thân) mất lòng tin ở mình. Hy vọng là mọi thứ sẽ lại tốt đẹp . .

bây giờ mình chỉ muốn đểu với người khác ,chán cái cảnh thật lòng quá rồi.Đúng là người ta nói ko sai,sống trên đời cũng fải biết đểu,nếu ko thì chỉ nhận thiệt thòi về mình mà thui

vichia

Active Member
bạn diệp anh said:
bây giờ mình chỉ muốn đểu với người khác ,chán cái cảnh thật lòng quá rồi.Đúng là người ta nói ko sai,sống trên đời cũng fải biết đểu,nếu ko thì chỉ nhận thiệt thòi về mình mà thui
Không nên dùng từ đểu. Đó gọi là trả cho họ những gì cần phải trả thôi. Nhưng nếu là tớ , tớ sẽ không bao giờ nói ra những điều như thế này.

Ui chẳng ngờ học thuyết thà mình phụ người còn hơn để người phụ mình bây giờ thời thượng quá. Đúng là bởi vì lưỡi không xương, thế gian ngang trái thị phi nên có nhiều người thất vọng về cuộc sống nhưng bạn chẳng có thời gian để buồn khổ đến thế đâu.
Cuộc sống vẫn trôi nhanh nếu bạn từ chối đối mặt với nó bạn sẽ chẳng thể tìm thấy niềm vui và hạnh phúc thực sự đâu !! ( bạn có chắc bạn đủ chín chắn để yêu để cho và được nhận chưa? )

rikku

Active Member
dĩ nhiên mình sống thật lòng mình; nhưng mà phải nói thêm là ai không cần mình thì mình cũng không cần họ. Tuy thế trừ khi họ cản đường mình thì mình cũng chẳng thừa hơi bày trò gì với họ [-x

Oái ai bảo người ta không cần mình có nghĩa là mình không cần họ nhỉ? :( Cứ thử đi xin xỏ cái gì xem ( và đừng nói là ở đời chưa ai đi xin cái gì dù lớn dù nhỏ nhé opps xin lỗi nếu mạo phạm đến bạn nào )

HeHe87

Kêu XInh bảo là Khen Đểu
Kêu Xấu bảo chê bai
Kêu bình thường bảo chẳng ra cái thể loại gì cả
^ ^ ho ho ho ^ ^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000