Giới thiệu website ...

katamy

ah,tui có việc mún hỏi mấy bồ này ,nếu tui muốn làm 1 forum thì làm thế nào ,hiện giờ ,tui đang rất cần người hợp tác ,mong sự giúp đỡ

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Nếu em cần làm 1 forum thì trước tiên em phải có host hỗ trợ php,mySql,..Muốn có host như vậy em phải mua là tốt nhất !

Karaoke

Chết thật, sinh viên học sinh gì mà toàn vào những nhạc với cả phim hàn quốc thế này, cấm có thấy được trang nào là về học hành cả. Các chú làm anh thất vọng quá.
vào đây hộ anh cái :D

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Jan 30 2004, 12:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Jan 30 2004, 12:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> GooGLe thì làm quái có gì [/b][/quote]
Nên vào đây hơn...Click here

ark

Active Member
Ngon hơn nhiều chứ :D
storage 100MB banwidth ko nhớ :D hỗ trợ PHP, mySQL, FTP ---> hơn đứt :D

gfcva

Diễn đàn về phim và nhạc vừa mới khai trương hi vọng các bạn vào tham gia ủng hộ mình. www.tieudiemnet.com/forum

gaulois_angel

Không có host thì về nhà host tạm trên cái localhost của mình ý. Cái mysql(hay bất cứ csdl nào có ở ngoài hàng đĩa cd giá khoảng 8 000), chương trình tạo, xử lí trang web đại loại như là cgi,php, asp,... phổ biến hiện nay, một số chương trình tạo ảnh động như macromedia flash chẳng hạn nữa. Ngoài ra cũng cần vô số đồ nghề khác để tạo trang web đẹp hơn mà ra hàng cd có đầy(hỏi người bán là họ chỉ cho). Làm ở nhà trước thử các đặc tính kĩ thuật, bảo vệ server, bảo vệ web, đọc các tut về security, ....
-> một trang web ngon lành
:lol: :lol:

lexuscva

Member
Không có host thì về nhà host tạm trên cái localhost của mình ý. Cái mysql(hay bất cứ csdl nào có ở ngoài hàng đĩa cd giá khoảng 8 000), chương trình tạo, xử lí trang web đại loại như là cgi,php, asp,... phổ biến hiện nay, một số chương trình tạo ảnh động như macromedia flash chẳng hạn nữa. Ngoài ra cũng cần vô số đồ nghề khác để tạo trang web đẹp hơn mà ra hàng cd có đầy(hỏi người bán là họ chỉ cho).
-> một trang web ngon lành
:lol: :lol:
hehe...cái quan trọng nhất trong việc cài đặt localhost là webserver thì không nói đến (Apache hoặc IIS là hai webserver phổ biến)... không cài webserver có thách tiền cũng không chạy được php, asp, cgi, SQl...
hehe....
làm web không đơn giản như bác nói đâu :D :D

Thanh Tùng

Member
gfcva said:
Diễn đàn về phim và nhạc vừa mới khai trương hi vọng các bạn vào tham gia ủng hộ mình. www.tieudiemnet.com/forum
;) diễn đàn khá cool , nhiều mod ==> chậm
và nhược điểm của hack nhiều mod là càng dễ hack :p
Turn off cái Arcade của diễn đàn đi trước khi nó bị các bad hacker phá phách
thân
cụ thể : passhash của user id = 1 là .... : a17de02f26325a6afe3d8163a59cf42a ( đừng ai phá nhé , ai mà phá là tiểu nhân , nhắc cho người ta thôi )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000