Giới thiệu sản phẩm dòng VGA 7300GT ngon bổ rẻ

U.F.O

Active Member
Hizhiz
Đúng là... Việt Nam vào wto tụi bây lợi thế thật
Giả dụ giờ có xiền anh cũng chả âng cấp đc vì main anh đời 8xx ~.~

Pirate

Member
hồi hè em cũng giống anh THiện :p main cũ rích , chip thì đời cũ quá rồi,cắm đi cắm lại chân chip cũng long hết :| , muốn thay chip lại phải thay main , muốn thay main mới hẳn lại cũng phải chơi luôn HDD Sata mới :-S :| tự nhiên ông bô lên hứng =P~ cho sắm một con hoành tráng luôn :p
@Thiện : anh muốn mua máy mới ko ? >:) em bảo : cứ ...đập cụ nó hết đi rồi kết luân là nó đã...hi sinh trong khi làm "nhiệm vụ" >>thay con mới >> thuyết phục phụ huynh mua cái loại ko-cần-nâng-cấp-trong-5-năm-nữa ý ;))

máy để bàn h dùng AMD có vẻ ngon bổ rẻ hé hé
hiz mình vẫn thik con X1600 của bọn ATI
bọn ATI mình vẫn thik nhất
tản nhiệt SLI + ống ngon vật
bi h giá bao nhiu nhỉ ?

Pirate

Member
ATI và Geforce cũng giống Yamaha và Honda ý ;) một bên tốc độ nhanh vs. một bên phổ biến hơn :D moa vẫn chuộng Geforce hơn :p xem thế nào đến hè lại tranh thủ "sơ múi" làm một con 7600 :D

máy để bàn h dùng AMD có vẻ ngon bổ rẻ hé hé
hiz mình vẫn thik con X1600 của bọn ATI
bọn ATI mình vẫn thik nhất
tản nhiệt SLI + ống ngon vật
bi h giá bao nhiu nhỉ ?
:| vì cái tản nhiệt đó mà mình phải khốn khổ với mấy anh em đó:| !Tản nhiệt to đùng trong khi ốc thì bé tí,với lại nóng hơn,ko hay=(( !
Nếu ATI thì ít nhất cố gắng dùng chú X1650XT thì mới có hiệu năng cao bro ạ!:x

Pirate

Member
anh Tiến ơi anh có thể so sánh sự tương đương giữa một số dòng ATI vs. Geforce được ko ? em chả biết mote gì về các thông số của ATI cả :| giống kiểu đang dùng quen hệ mét quay sang feet với yard lại mù tịt ý :D kiểu như 7600GT của GF thì tương đương con nào bên ATI ?

anh Tiến ơi anh có thể so sánh sự tương đương giữa một số dòng ATI vs. Geforce được ko ? em chả biết mote gì về các thông số của ATI cả :| giống kiểu đang dùng quen hệ mét quay sang feet với yard lại mù tịt ý :D kiểu như 7600GT của GF thì tương đương con nào bên ATI ?
O:) Tương đương với chú X1650XT của ATI đó em!8-> !Còn gắng hơn thì dùng X1950Pro gọi là tuyệt ngon!l-) !Best buy hiện tại đó em!$-)

Pirate

Member
ack...thấy anh quảng cáo Inno3D ko biết mệt moie , lên thử web của anh lại thấy chi chít....GIGABYTE =)) có mỗi 4-5 cái Inno á ;)) mà giá chip AMD đắt lòi kèn >.< những lịh kiện khác ko nhớ giá nên ko biết có đắt ko...

ack...thấy anh quảng cáo Inno3D ko biết mệt moie , lên thử web của anh lại thấy chi chít....GIGABYTE =)) có mỗi 4-5 cái Inno á ;)) mà giá chip AMD đắt lòi kèn >.< những lịh kiện khác ko nhớ giá nên ko biết có đắt ko...
:eek:hmy: lâu ko vô mới biết chú nói xấu anh nghen/:) ,AMD đắt hơn chỗ nào em;)) ,hay thấy bọn TA ko có hàng nó để giá chọi anh hả;)) ,X2 3800+ anh nhập về đầu tiên và phá giá bọn kia đó nha;)) ,giờ anh cũng ít làm AMD rồi,chuyển sang C2D thuii-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000