giao lưu 3 trường CLC toàn quốc

fruit NHO

Active Member
:D
chị có nói mình Tú đâu !
chị là chị ngồi đếm số lượng các đôi thôi !!! :)
chưa gì đã.........
lộ hết kìa ! :">

Nó cố ý "lộ" để khoe đấy mà!Chả bít chị nho có để ý ko chứ em thì em thấy dạo này đội DS của mình các bạn nữ nghỉ nhìu lắm.Ko bít tại sao nữa???^_^

fruit NHO

Active Member
chị đã hiểu cái chữ kí mới của thằng Tú
hố xí hay bể phốt hả em ?
hóa ra là ở 3vi` còn 1 chỗ có hố xí mà chị em mình ko biết
mày khám phá giỏi thât!
@tú : liệt kê làm gì em ...đôi em nổi nhất roài :"> ....mà thôi , để các đôi khác chưa đc bằng đôi em , cho chúng nó phát triển đã ....lúc nào bằng đôi em ...chị đánh típ :))
@Long: chị ko bít ...1 là do thầy ...2 là do nam ...3 là do ...tác động khác :) hè hè ....để thứ 6 này đi xem vậy!

haketu

Member
Ấy!Anh đừng có khiêm tốn thế chứ!Chả jì thì 2 bác vẫn nợ xe mình 250k đó nha!Tiền phạt thống nhất từ trc rùi mà!^_^
TÁNG CHÍT ÔNG H! NỢ HỒI NÀO! LUẬT J` THẾ ÔNG ƠI!...TÔI HẾT SAK TIỀN ROÀI!

Sao nhắc đến tiền là chú lại lờ đi thế?Quên à?Sếp Va chả dặn là ai thik đi ăn mảnh thì sẽ phạt 5k 1 lần đó sao.Mà tui thấy chú "đi" tận...5 lần cơ mà!

Chìu nay bắt quả tang chú đi cùng em nào mặc áo đp trg nha!Tui đg trên đg đi học thì thấy chú đg truyện trò thân mật với "ai đó" mà ko thèm chào anh em nhá!^_^

haketu

Member
Chìu nay bắt quả tang chú đi cùng em nào mặc áo đp trg nha!Tui đg trên đg đi học thì thấy chú đg truyện trò thân mật với "ai đó" mà ko thèm chào anh em nhá!^_^
KỆ TÔI
Ờ...
GHÉT THẾ, DẠO NÀY ĐI ĐÂU CŨNG BỊ NGƯỜI KHÁC BẮT NGHĨA LÀ SAO?
KIỂU NÀY KHÔNG KHÉO PHẢI ĐI CHƠI KIỂU DU KIK VẬY!
:)):))

haketu said:
KỆ TÔI
Ờ...
GHÉT THẾ, DẠO NÀY ĐI ĐÂU CŨNG BỊ NGƯỜI KHÁC BẮT NGHĨA LÀ SAO?
KIỂU NÀY KHÔNG KHÉO PHẢI ĐI CHƠI KIỂU DU KIK VẬY!
:)):))
Hum lên Ba vì chú "du kik" thế còn chưa đủ hay sao???=)) =)) =)) Chỉ tủi cho thân mình mún "du" mà ko có ai để mà "kik" cả:)) =))

caphedang

hehe thằng Kế Tú láo toét, 50K một lần phạt, mà mày dắt em Hường D6 đi đêm tới 5 lần còn gì nữa.
Không nộp phạt cũng được thoai, nhưng nên nhớ là tao rất giỏi mấy vụ truyền thông về vấn đề này đấy, mày có muốn còn mặt mũi mà nhìn bạn bè và thầy cô năm sau không hả?
Đấy là chưa kể mình sẽ tung ra cái ảnh chú Tú nằm mê mệt sáng hôm sau vì quá tải, hehe

Này!Nói thật nhá!Nếu chú ko có jì xấu thì sợ jì việc ng ta kể hay là ko kể=))Chỉ e là có ng do "tội lỗi đầy mình" nên sợ bị "nghĩa lộ" thui!:))

haketu

Member

Này!Nói thật nhá!Nếu chú ko có jì xấu thì sợ jì việc ng ta kể hay là ko kểChỉ e là có ng do "tội lỗi đầy mình" nên sợ bị "nghĩa lộ" thui!
KỆ TÔI!
này thì 12 ký tự! ghét thế!

fruit NHO

Active Member
thương thằng bé thế
liệu liệu em ạ !!! :d
gặp chị ở trường lo mà ....
chị mà làm phần 2 thì ...
phần 1 chị đã nương tay lắm ko kêu gọi vụ .....5h sáng của chú đấy :))
cẩn thận hôm nào ngồi rảnh rỗi chị ....
hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000