Giải trẻ các câu lạc bộ bóng rổ khôgn chuyên Hà Nội lần III

SkelballCVA

Member
HAHAHAHAHUAAHAHA ! chưa gì đã chắc vào vòng sau ! tin buồn cho các em là thăng long thắng Sco rồi ! chiều nay vừa đánh Sco vừa cầu chúa đi !

H

HoangPhiHong

Guest
bùn wa.thua đau đớn.đúng la mình ko có duyên w phủi.xin lỗi a e nhé.cứ có e là thua.:((

scca390

Member
Đội mình đánh rất cố gắng, đội họ mạnh hơn thua là đúng :D
chỉ đau cái là nghĩ vào vòng hai roài cuối cùng bị loại

live-or-die

Active Member
......ức chế........ở sân y .....anh ném đc.....ai cũng nhìn thấy vậy tai sao ko cho anh vào sân....lại cho Việt anh và Tuấn trọc vào sân......mặc dù 2 ng đó ko thể ném dc lai chậm...........fuck huy lùn......

SkelballCVA

Member
ZLO2C said:
......ức chế........ở sân y .....anh ném đc.....ai cũng nhìn thấy vậy tai sao ko cho anh vào sân....lại cho Việt anh và Tuấn trọc vào sân......mặc dù 2 ng đó ko thể ném dc lai chậm...........fuck huy lùn......
Ném được ! ok ! nhưng từ đàu giải em ném được mấy quả ! có quá được 1 quả không ??? hay trận sau không ném được quả nào sau trận thăng long ??
Biết ném mà bị kèm rồi chẳng biết dẫn chẳng biết chuyền thì để làm gì ??
Tự suy nghĩ đi !

live-or-die

Active Member
tran gap sco em co dc nem qua nao dau....chi dc vao sân chua đay 1 phút cuối hiệp 2.....neu càm bong ma bi kem chat quá co thê chuyền lại cho huy lùn hoạc đẩy cho trung phong....neu trân gap sco có người bắn xa tốt it nếu ko thể rút ngắn tỉ số cũng có thể kéo giãn đội hình nó tạo cơ hội cho thằng tùng ......nhưng trận đo em ức vì ko cho em vào sân lại cho thằng tuấn trọc và việt anh vào....2 người đo ko thể ném ...chuyền cũng kém tóc độ lại châm....vậy tai sao lại cho vào...

live-or-die

Active Member
ý thức cai je....1 người vao chỉ bít đứng đập bóng ở giữa sân...1 người chỉ bít đúng 1 cho đợi bóng rồi đợi người yểm trợ để ném ma ko bít tự tạo co hội cho mình và đòng đội........

H

HoangPhiHong

Guest
e nghĩ Việt Anh vào là ko ổn còn Tuấn trọc thì được.nó cũng có thể ném và có thể tạo được đột biến nhờ những quả móc rổ.Còn đội mình vốn rebound ko tốt mà khả năng ném của Thịnh thì gần được mức trung bình nên ko ai cho a vào sân là hợp lý a Thịnh ah

live-or-die

Active Member
......u nhưng so với đôi là dc mà em....bởi trạn hum đo mày thi ko thể ném còn thàng trung sau khi danh 2 hiep nó đâu còn sức để ném đâu...

H

HoangPhiHong

Guest
Thịnh ah,Trung hôm đó tâm lý ko tốt.e vốn ko wen rổ Y.nhưng mà e hỏi nhé.thứ nhất:ai tin tưởng là a sẽ vào sân và ném tốt.thứ hai:a chơi vị trí nào trong cái đội hình hôm đấy.chưa kể a làm sao theo được a Huy.Nếu a vào chỉ để bắn thì còn thua thảm hơn vì sẽ mất 1 tấn cơ hội vì a-ball và đội mình ko rebuond được

H

HoangPhiHong

Guest
xui quá.hôm đáy tao lên rổ 1 quả trúng ảnh con Hồng--->trượt thẳng cẳng.tức wa

live-or-die

Active Member
chán....vì kotin nên ko cho vào....cái đo anh cũng bít ...nên thôi ko nói nữa...chán lắm rùi.......
anh Lăng bảo...thagnf nào muốn vào clb Fui thi mess cho anh nha.......hay cả đội cva vô fui đi...rui anh em ta tap nên 1 đồiui chi toàn cva.....

H

HoangPhiHong

Guest
e lạy a.e chán đội CVA lém rùi.đã kém lại lười nữa chứ.toàn những nữa thik thoải mãn với những cái kém cỏi của mình.nhất là chú Hiệp.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000