Giải thưởng năm - Thi đê, thi đê...

Tinkerbell

Member
Để cho pho rum khoá mình đỡ "buồn thui thế này", tớ đề nghị tổ chức cuộc bình chọn trao GIẢI THƯỞNG NĂM (sắp hết năm âm lịch rồi ạ). Cuộc bình chọn gồm 3 nội dung:

1. Người đàn ông của năm: giải thưởng giành cho nick có nhiều cống hiến trong forum khoá 98-01, có bài viết được mọi người chạy theo tới tấp, ném đá (hoặc hoa hay whatever) tới tấp. Đề cử của cá nhân tớ, bà con có thể tiếp tục bổ sung:
1. Vova
2. Quan(??)
3. Nguyễn Thế Quang (D3, tự nhiên quên béng nick của nó, xin lỗi mày nhá)

2. Cô gái của năm: giải thưởng giành cho nick girl có những bài viết hấp dẫn, sâu sắc, hoặc chỉ cần là bài viết lôi kéo được nhiều nick boy chạy theo
1. Maika
2. Quỳnh Thu (nick j ý nhỉ)
3. Công chúa đường sữa (milkywayprincess - mới và sống động, đã khơi dậy tài năng điêu khắc, hội hoạ và phẫu thuật của D1 boys).

3. Giải AVATAR của năm: avatar sinh động, đáng yêu, gây ấn tượng
1. kakaka
2. Chouchou
3. Công chúa đường sữa (lý do như trên)

*** Mọi thành viên có quyền bỏ 1 phiếu cho mỗi nội dung. Thoải mái lobby nhưng nghiêm cấm ném đá, đọc gậy đối thủ hay bôi xấu Ban tổ chức. Thời gian: từ hôm nay đến trước 1 tết âm lịch (chả nhớ ngày nào). Giải thưởng sẽ vô cùng đặc biệt ....

*** Tiếp tục đề cử nếu thấy cần thiết nhưng nên tự biết sức mình mà đầu tư cho 1 ứng viên nhất định

*** Tớ giữ 1 chân Thư ký BTC :d

Vova

:)) có người đề cử. Hèm, nhân đây mở cuộc đuổi hình bắt chữ cái nhẩy, ngoại trừ Sana và nobita là 2 nhà đồng tài trợ. Còn mọi người ai đoán đúng sẽ được 1 phần thưởng vô cùng xứng đáng.
hãy nhìn vào bức ảnh dưới đây và nói ngay 1 câu thành ngữ rất quen thuộc.

tottochan_vn

Oh, mình cống hiến cho 98-01 khá nhiều mà cóc đứa nào đề cử mình à?hahahaha...
Cái ảnh của bạn Hiệp hay đấy, trông :"Một mất, một còn" (Không biết mất cái gì và còn cái gì nữa...)
Yếnku

dalton

Em Loan ko nhớ nick của tao à, kiểu này ko ổn, có mỗi cái nick dùng mấy chục năm nay mà mày cũng ko nhớ nổi. B-)

Tinkerbell

Member
Ôi chồng con, tự nhiên tao quên mới hay chứ, có khi đó mới là tình yêu đích thực mày ạ vì chỉ có TYĐT thì mới đột nhiên quên nhau thế thôi. he' he'.

@ Yến ku: chị tự đề cử đê, lobby đê.

Quá trình bầu bán bắt đầu....

Vova

"một mất , một còn" , đáp án nghe chả mấy thuyết phục. Sai rồi !
CÁc bạn đoán tiếp đi.
Phần thưởng nằm trong đáp án. Cố lên

Sana

Vova said:
"một mất , một còn" , đáp án nghe chả mấy thuyết phục. Sai rồi !
CÁc bạn đoán tiếp đi.
Phần thưởng nằm trong đáp án. Cố lên
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
=))=))=))=))=))=))

Sana

Để em trả lời hộ Vova nhé! Câu trả lời của bác Thuj rất lạ, em cũng ko hiểu bác liên tưởng như thế nào mà ra được thể nhể :D. Nhưng dù sao thì cũng sai cbn :D rồi !
Thuj said:
" Ngẩu pín" phải ko anh Hịp

maquan

keke thế thì giải thưởng này của tui mất rùi, mở ra cái topic " đi lạc tìm bà con " (A4) xong bi giờ bà con đi lạc vào đấy hơi bị đông :D , cộng thêm công phu câu bài nữa nên cũng đông vui náo nhiệt ra phết...
mà tên mình bị ghi là quan(???) mới đau chứ >:) >:) >:) hic hic

Vova

:D Không bon chen. Nhưng Thành Ngữ cơ mà . Bác Thụ cho phát món ăn là sao ? :(
Thằng Rongcon kia, mày khi nào bảo vệ tốt nghiệp xong thì báo cáo anh. Anh đi chạy cho chú cái bằng cấp I về học lại nhé.
ANh Sana khỏi trả lời dùm làm gì. Anh và nobita là ban tổ chức rồi.
Nhưng nói chung hiện thấy trí tưởng tượng của lứa mình hơi kém nhỉ. Cố lên

Sana

Vova nè, chú ko cho anh nói nhưng cũng phải để anh được cười chứ hí hí [icon cười lăn từ trên ghế rơi xuống đất]

Sana

Tinkerbell said:
Tư tưởng hẹp hòi.... :p

Nếu muốn đưa cho mọi người và vẫn mang thương hiệu D1 thì nên để là giải "Open D1"
Bạn hiểu nhầm rồi, ko phải hẹp hòi gì đâu. Nó có lý do riêng của nó đấy :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000