Giãi bày những bức xúc về tâm xinh lý

hẹn nè
SÁNG CHỦ NHẬT 9 H Ở CỔNG PARABOL BK,OK
TAO ĐÁ BÓNG XONG RA ĐẤY LÀ KỊP
KẾ HỌACH HÔM ĐÓ LÀ:CHẾ,ĐI UỐNG NƯỚC SÁT PHẠT NHAU,ĐI ỐP LÔ,ĐI ĂN .
THẰNG NÀO THẤY CÒN THIẾU GÌ KHÔNG

Handoivitien

Anh em ah lo de dao nay hoi am dam phai chuyen sang ca bong de.
Chu nhat nay thi thieu gi tro,nhung hoi kho loi anh em nao to mocu di thi biet.Yeu cau Thanh Dan Ko dc noi chuyen day ra lam anh em bi o danh nhe.Do la chuyen cu rui anh em bay gio phai cao tay hon

thế này
sau buổi hôm qua,tao khuyên anh em 1 câu:mình là đàn ông con trai,thì chữ tình không phải hàng đầu,không phải quan trọng nhất,nếu như quá buồn ,không sao dứt ra được nỗi buồn thì vận động 1 chút sẽ thấy đầu óc thư thái hơn,hoặc cầm cái khăn mà lau mặt = nước lạnh,sẽ thấy tỉnh táo,đừng có nghĩ nhiều ,vẫn biết như thế là khó nhưng mình là con trai,và lại đời người ai chả có lúc vấp ngã,chuyện tình yêu tao chưa biết nhưng chắc chắn là không phải ai cũng như tuấn Dục ,1 phát ăn ngay đâu,vì vậy cũng đừng nên buồn quá,chúng mày có thể tìm cái quên trong men rượu nhưng sau đó thì sao ,vừa mệt vừa chả có tác dụng chó gì.anh em với nhau tao thấy D2 chơi với nhau như thế là quá tốt,chả có gì phải bức xúc,ai khó khăn thì tất cả các thăgn còn lại sẽ giúp ,Sơn Phước mà đi thì anh em ở đây cũng buồn nhưng buồn 1 ít bây giờ để vui nhiều mai sau,hơn nữa dẫu đi sang tận xomali thì vẫn còn đó cái rum cả dớ này,anh em vẫn buôn được,chỉ tiếc là anh em mất con gà son sơn Phước :p
Lúc nào buồn quá thì tìm anh em mà giải tỏa,chứ đừng ôm 1 mình ok
thằng nào ở đây cũng có tương lai ,vấp 1 lần chưa phải đã hết ok
muốn vui hơn nữa thì về gọi thêm lên đây,tao hay thuê truyện nhà Hiệp hoắng thì để tao gọi nó cho,còn...Tiên sư thằng thoàn Trương nicolai,mày đi đâu mà để bọ ông tìm mãi mà không thấy,bọn mày lo vụ thằng nicolai nhé

BUỒN LÀM GÌ ,TA CỨ VUI VỚI ĐỜI
KỆ NÓ ,TA CỨ THẾ ỐP LÔ

UH... biết thế... nhưng mà đi giải tỏa rồi lại uống rượu kém phẩm chất như hom qua thì kinh.... với cả... chuyên này buồn nó o như các chuyện khác... các chuyện khác như học hành, bạn bè... thì nó cũng.... kiểu gì ấy, nói chung chuyện này buồn thì lúc nào cũng chỉ nghĩ về nó, o làm đc cái gì, bảo o nghĩ đến nữa có phải dễ đâu, mà cảm thấy rất mệt mỏi và nặng nề, chẳng làm đc cái đek gì. OK, nhưng có chuyện gì thì tao sẽ gọi anh em.

deleted2

MINH MẠC NÓI WA ĐƯỢC
CẢM ƠN MÀY KHI NÓI THẾ
VẪN BIẾT LÀ MÀY NÓI ĐÚNG NHƯNG THỰC SỰ KHÓ VÃI
HEHE
-----------
TO:THÀNH DẦN
MÁY SỐNG VỚI MỌI NGƯỜI NHƯ THẾ NÀO THÍ SẼ NHẬN ĐƯỢC LẠI NHƯ THẾ
HẾT.
---------------
TO SƠN TÙNG:MÀY TÉ ĐI CHO NƯỚC NÓ TRONG

letuand2

Hùng Tằng nói gì chứ đừng nói Thành Dần quá như thế. Nó ngứa đít thật nhưng nó sống với anh em cũng ko đến nỗi nào.
Nhưng dù sao thì Thành Dần ạ. Nói ít thôi
Dạo này anh rất bận nhưng vẫn cố lên xem các chú thế nào. Chúng mày vui tao cũng vui.

Handoivitien

Minh Mac noi hay vai...Son Phuoc de lai cho anh em 1 khoang trong ko gi bu dap dc.Thu hoi co con ga son nao nhu no, nhung tao xin phe binh SP hom qua trc gio hoang dao lai de 1 dua con gai goi dien toi lam anh em mat tien an sang. :p .
Lai ca hom chu nhat , ruou toan la con ma anh em van nhiet tinh, cuoi cung hom do ve tao bi dau da day .
Hom nay anh em nao len kip thi danh lo 16, 24 .
Con ve BD hom nay anh em nen bat Leeds.

tao đổi nghề thôi
tao bảo nè
lô đề để bao giờ anh em tụ tập thì làm 1 con cho vui
còn bi giờ vác hàng theo Tùng Tuyến chơi bóng thôi hèh e

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000