Gặp lại thằng bạn thân

Gặp lại bạn thân sao lại chửi bạn thế hả Bell? Phải yêu quí bạn chứ? Bạn về là lại đựoc tưng bừng, sứơng quá rồi, còn mong giè hơn nữa?..... :lol:

Rykku

Thằng Phương này là cái thằng bạn cũ của mày lớp 9 ah , người yêu (cũ hay ko thì kô biết ) của con Hồng Anh ah

Bạn thân là một phần tất yếu của cuộc sống, ai mà ko có bạn thân thì thật bất hạnh.Dỗi nhau với bạn thân, người đó cũng thật bất hạnh . Khi gặp lại nhau như hai đứa xa xôi, làm chính mình thấy vừa đau vừa tức. Gặp lại bạn thân như vậy, thà chẳng gặp còn hơn. MK

Hờ hờ, Bell có một ông bạn thân đẹp trai như Bell này, giỏi như Bell này.... Bell sướng thế rùi còn kêu gì nữa đây Bell? :(

Hờ hờ thế là nhi nhanh chưa hiểu rùi, bạn thân của Bell tốt lắm, chỉ có điều Bell ko tin nó ko được ...ặc ặc... iem nghĩ là nhi nhanh hiểu được mà... :lol:

Các hạ xin cảm ơn Glass_mask. Nhưng quả thực lòng người khó đoán nông sâu. Nhi nhanh vẫn còn phải học hỏi nhiều. Chưa hiểu ý em gái là gì? :rolleyes:

Trời ơi, tui có ý gì đâu, chỉ vì tui nghĩ nhi nhanh thừa đủ thông minh để hiểu những gì tui muốn nói thui...tui ko có ý gì cả đâu, Bell là bạn tui, cũng là bạn của nhi nhanh và là bạn của tất cả mọi người, nhi nhanh dáng ra phải cố gắng để hiểu bạn chứ? :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000