game show mới của vtv,ai tham ja hông???

Status
Không mở trả lời sau này.

netcell

Em đang muốn tham gia, sắp tới sẽ không muốn nữa.
Ơ có phải sẽ không có cái trò chơi ấy, không bao giờ có, có phải không nhỉ, nếu phải thì bảo em cái, còn nếu có thì cũng bảo cái nghen, không bảo thì... thui cũng chẳng làm sao, chẳng chết ai đâu mà, nhưng mà bảo thì vẫn hơn( thui câu dài lắm rùi, dài nhỉ, quá dài ấy chứ-xứng đáng được khen thưởng)

netcell

Thằng chÓ Minh a2 ... mày kO phải là ngưỜi ... Mày là cái lOại chÓ má ngưỜi đấy lÔng lá ... mày nghĩ mày là ai thế ??? ....Cái lOại tưỞng mình thÔng minh nhưng thật ra là phưỜng đỐn mạc ... cái Loại cHÓ ... taO nÓi trưỚc ... taO kO thèm chửi bậy .... mày liệu hỒn
Cứ việc chửi cho thúi mồm không ai del đâu mà lo, nếu cần tao chửi hộ cho: 2 500 000 đ 1/2000 câu chửi ( rẻ thế còn gì)

belu_d9

Ơ có phải sẽ không có cái trò chơi ấy, không bao giờ có, có phải không nhỉ, nếu phải thì bảo em cái, còn nếu có thì cũng bảo cái nghen, không bảo thì... thui cũng chẳng làm sao, chẳng chết ai đâu mà, nhưng mà bảo thì vẫn hơn( thui câu dài lắm rùi, dài nhỉ, quá dài ấy chứ-xứng đáng được khen thưởng)
em lảm nhảm cái gì chị hông hỉu....chị đảm bảo vs em là game show nìe sắp có òi...tầm 6.1 tới sẽ bắt đầu fát sóng..nếu em muốn tham ja thì wa 12d9 gặp chị,k thì liên lạc vs chị wa nick yahoo hoặc dt:0987987749

kin_0027

Cach dung tu va dat. cau cua em dung lam anh phai kham phuc.,sau xa va giau` y' tu' qua,doc mai ma van chua luan dc ra

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000