Gal of NFF

t.jerome

Member
Vì các xì ta post ảnh bên kia hok đc các mem biết đến nhiều lắm vì các bác câu kinh quá nên t.jerome làm topic này để các xì ta làm show,quảng bá hình ảnh. :)
Chú ý:
1.Chỉ các xì ta của NFF đc post ảnh ở topic này,nếu hok phải xì ta của NFF thì mod sẽ del.
2.Hok câu bài ở topic này,dưới mỗi show hoặc ảnh quảng bá hình ảnh chỉ đc bình luận 2 hoặc 3 bài nếu vượt qua số bài quy định mod sẽ del.

Mong mọi người ủng hộ >:D<
t.jerome:)

t.jerome

Member
hiện nay các xì ta đc phép post ảnh ở topic này là:
1.Anh Tùng Dj
2.Chị Yến Us
3.Bạn Trà Bo
4.Bạn Thanh Mai(Đống Đa)
5.Bạn Thúy Xinh
và các thành viên của NFF
:)

cho anh mở màn nhé
phát đại bác đầu tiên của NFF này bà con ơi

ảnh cũ thôi

1- Ảnh chụp 1 mình này

2 - Eminem và những người bạn

t.jerome

Member
vichia said:
mẹ cái thằng jê rôm này hình như hồi này nó đang bị khùng. Phát điên vì chị Oanh =))
mách chị oanh mẹ cái thằng Việt này ăn nói linh tinh =))
@Mod: xin phép giữ lại hai bài nay :) để làm bằng chứng =))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
Deathknight said:
bó chiếu
chỉ Post ảnh thì vào mịe Gal mà Post :p
mà thôi, hơi sai với dong` thu' 3 cua Sign.. ro^i` :)
nói 9 phở..có j` mà tinh tg'....:-< :-< ..em đã xác định thế mà anh còn cứ nói toẹt ra=))=))

vichia

Active Member
mẹ, vừa post bài ở topic khác xong ... sang đây nhìn thấy chữ kí thằng SH. Thôi quay lại sửa bài :|

lovelypink

Member
oanh ơi....ảnh tao đâu post lên đi chứ...thằng tùng bỉ kia dám qua mặt mình...được lắm....!!!
oanh!!!!!!!!!!!!!!!bé tom đâu!!!!!!!!!!!!!!!

thanhmai

hixxx minh co 1 cai sticker, con may cai nua chua sacn voi may cai anh nghe thuat.. thoi e... cu post len nhe.. nhung anh nghe thuat thi gia` lam :

unni_x

Active Member
em Thúy up ảnh tích cực thế ^^ mà topic này đểu thế, ko cho bàn luận là sao? Đến Gal cũng còn cho bình phẩm tán loạn mà B-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000