Forum 12A1 - khai trương :D

AMOUREUSE

Minh ơi , forum lớp mình hôm nay bị làm sao mà tớ vào mãi không được . Lại có trục trặc gì về kỹ thuật à ? Hôm nay buồn quá , tính lên đấy post vài dòng tâm sự với anh em vậy mà ... hichic ...

AMOUREUSE said:
Minh ơi , forum lớp mình hôm nay bị làm sao mà tớ vào mãi không được . Lại có trục trặc gì về kỹ thuật à ? Hôm nay buồn quá , tính lên đấy post vài dòng tâm sự với anh em vậy mà ... hichic ...
nó bị ... ốm thôi , Minh trắng với Mẫn cho nó vài viên Delcogen là khoẻ lại như thường ý mà :cool:
forum lớp mình trâu lắm , yên tâm đi Hoa , vài hôm nữa ấy tha hồ TÂM sự , anh Mẫn nhỉ , hehe

em chào anh chị, em cũng học A1 nhưng sau anh chị những 4 khóa cơ... Nhưng tinh thần giao lưu học hỏi thì là truyền thống của A1 nhỉ??? Hì hì...
Nhưng muh sao em vào theo link trên đây thì không dc. Đòi hỏi phải có user name & pass... cái đầy thì em chịu!
Em rất muốn được làm quen với các anh chị...

la_rose_poisson said:
em chào anh chị, em cũng học A1 nhưng sau anh chị những 4 khóa cơ... Nhưng tinh thần giao lưu học hỏi thì là truyền thống của A1 nhỉ??? Hì hì...
Nhưng muh sao em vào theo link trên đây thì không dc. Đòi hỏi phải có user name & pass... cái đầy thì em chịu!
Em rất muốn được làm quen với các anh chị...
link đấy đang hỏng em ạ , đăng kí nick cũng đơn giản thôi mà
em cứ vào đây cũng được nhưng bọn lớp anh ít vào đây lắm
lớp mình đâu rồi ,có em gì muốn làm quen kìa

Kabuki84

30-4 forum sẽ trở lại hoạt động bình thường, các bạn cứ yên tâm :)

Uyên là em nào thế, em tự giới thiệu đi ;)
anh mới biết Thuỷ Chung thôi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000