First love

Pan_Kut3

Member
Hãy cùng kể cho mọi người về first love của mình :p

Câu chuyện về First love của Phương Anh bắt đầu từ hồi mẫu giáo nhớn với 1 bạn cùng lớp tên là Hiếu rất dễ thương <vẫn còn nhớ được tên nhá>... Một hôm, bạn í đang chơi đồ hàng thì nổi hứng ra vuốt má mình 1 cái rồi đưa cho mình 1 cái ... bim bim , hic trông lúc đấy bạn í long lanh như 1 chàng hoàng tử í, thế là từ đấy nảy sinh tình iu đầu tin của con nhóc Phanh ................ Hôm sau, cứ khi nào bạn í vuốt má mình là mình lại ra vuốt má lại...
Cả first kiss của mình cũng dành cho cái má fúng fính của bạn í zòi :*:*:*:*....Lúc ăn cơm trưa, mình ko ăn được rau --> bạn í ăn hộ luôn nhớ <quá ga lăng>. Sau năm í mình vào lớp 1, 2 đứa ko gặp nhau cho tới 1 hôm đi ăn cháo sườn, nhưng tiếc rằng bạn í đã quên mất mình zòi :(:)(:)(:)-<...

unni_x

Active Member
Còn ko biết ai là first love =)) nếu tính như em Phanh thì phải tính từ hùi bé...mà hùi đó thì chưa đã là iu :D còn nếu tính từ lúc lớn rồi thì lại thấy bỏ phí mí bạn trước đó :))

Ice_Fire

Member
unni_x said:
Còn ko biết ai là first love =)) nếu tính như em Phanh thì phải tính từ hùi bé...mà hùi đó thì chưa đã là iu :D còn nếu tính từ lúc lớn rồi thì lại thấy bỏ phí mí bạn trước đó :))
1st Love của tớ là bạn Hằng :x:x:x , ngay 4` lần đầu gặp mặt tớ đã thầm thương trộm xót bạn Hằng rồi :x:x:x

first luv...that's wonderful and unforgetable...
bạn ý cùng lớp...hiền lắm...
nhưng mà hay dỗi, dỗi chán thì lại fải tự đi làm lành...
cuối cùng thì chia tay vì người thứ ba...
bây h lại là bạn bè bình thường...
chat chit, rồi phone, cứ ríu ra ríu rít...
hum rồi nhắc lại quá khứ, bạn ý bảo tiếc...kì thế +_+
vì bi h cả 2 đều có nửa kia rồi, chẳng biết có fải là cái nửa cần tìm ko, nhưng mà cứ yêu hết mình đi:)

Volodia

Member
Khi đã yêu thì điều cấm kị nhất là so sanh người đang yêu với người trước!
Sách có nói thế, khách quan ra phết! :|

KFC_HANOI

Member
First love,ngọt ngào,đắng cay đủ cả,tất cả như trong mơ.Tình yêu cấp 2,chỉ là sự khám phá,tò mò....Giá như mình biết trân trọng,biết vượt qua cám dỗ nhất thời...Dù sao cũng là những kỉ niệm đẹp,Ngọc....

Pan_Kut3

Member
KFC_HANOI said:
First love,ngọt ngào,đắng cay đủ cả,tất cả như trong mơ.Tình yêu cấp 2,chỉ là sự khám phá,tò mò....Giá như mình biết trân trọng,biết vượt qua cám dỗ nhất thời...Dù sao cũng là những kỉ niệm đẹp,Ngọc....
Cám dỗ gì đấy hả anh :O:O

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000