Final Fantasy XIII

hinoga

Member
Sao lại bình thường??? XD, mấy cái hình đấy là hoàn toàn game-engined, không phải phim đâu XD -> hình trong trò chơi, battle, giống hệt thế. Trò này giờ là rank #1 của PS3. =P~

chocomog_257

Moderator
cái gì thế này??? :-O sao FF12 lại chỉ có version PS3??? :(( thế này thì khổ thật gòi :(( đến khi nào cái PS3 mới có mod chip để mình mượn đây =(( mấy bác này ko bít gì cứ chê FF bai bải, hình quá đẹp ;-) So với mấy game PC + PS2 khác thì cao hẳn mấy cái đầu B-)
Tháng trước vừa down xong mấy bản của Kiss me Goodbye về nghe (OST của FF lần này đấy, cả E lẫn J). Giọng Angela Aki nghe xong mà bốc khói :x nhưng bản tiếng Anh có vẻ ko hay = :D
mà chú hino hình như cũng học cái emoticon XD của mấy chị thì phải :))

hinoga

Member
Anh Minh nhìn kỹ lại đi, FF13 chứ có phải 12 đâu. 12 thì có bản J trên PS2 lâu lắm rồi còn cái 13 này thì mới công bố tại E3 hôm 8-5. FF7 thì có cái technical demo for PS3, Cloud siêu đẹp trai. B-)
FF13, hình trong trò chơi đẹp như hình trong phim FF12 (chắc = 90%+). :D
P.S. cái "XD" thì em học của mấy anh chị mà :">, mấy đứa = tuổi mình chả ai biết nhưng hơn tuổi thì nhiều người biết, đặc biệt là Otaku

Deathknight

Active Member
PS3 hits US November 17, $499 for 20GB version, $599 for 60GB
Sony's next system to come in two configurations, 20GB hard drive-equipped version to cost $499, 60GB hard drive-equipped model to go for $599.

PS3 controller motion sensitive

Thats right The revolution and PS3 will both have motion sensoring i guess the 360 will only be the real controller thank god who the hell wants motion sensoring.

http://www.gamespot.com/e3/e3story.html?sid=6149470
giá cho máy 20 gb hard drive là 500 usd còn cho máy 60gb hard drive là 600 usd.

chocomog_257

Moderator
hinoga said:
Anh Minh nhìn kỹ lại đi, FF13 chứ có phải 12 đâu. 12 thì có bản J trên PS2 lâu lắm rồi còn cái 13 này thì mới công bố tại E3 hôm 8-5. FF7 thì có cái technical demo for PS3, Cloud siêu đẹp trai. B-)
FF13, hình trong trò chơi đẹp như hình trong phim FF12 (chắc = 90%+). :D
P.S. cái "XD" thì em học của mấy anh chị mà :">, mấy đứa = tuổi mình chả ai biết nhưng hơn tuổi thì nhiều người biết, đặc biệt là Otaku
FF13 hoành tráng nhỉ :D mà cái ảnh Cloud kia có dính gì tới FF13 ko thế?
lên PS3 chắc fans lại phải đòi SE remake mấy serie cũ từ FF4 >> FF8 thôi nhỉ :))
FF12 vẫn PS2 thì ngon gòi >:) hè này mà có bản E chắc phải mượn máy + burn đĩa mang về chơi :x

chocomog_257

Moderator
Warrior of ice said:
chơi game chỉ vì thích hình đẹp à!
xem film còn hơn
war về cốt truyện + đồ họa còn thua xa FF :)) chơi kiểu game dạng fantasy như War hay Star mà ko có cảm xúc gì <ý nói là cảm xúc của game chứ ko nói khi chơi game> thì thà đi bắn HalfLife còn hơn B-) mỗi lần chơi đến hết đoạn The End của FF là lại thấy run bần bật cả người, moved quá... :x
Công nhận gamer trường mình hầu như chỉ thích dạng FPS & chiến thuật thôi. Còn RPG hầu như cho là "chỉ để giải trí" hoặc "ko phải game đích thực". Kệ, mình có quan điểm riêng của mình B-)

Volodia

Member
Warrior of ice said:
chơi game chỉ vì thích hình đẹp à!
xem film còn hơn
Cũng 1 phần! Ông biết tại sao dòng FF đc hâm mộ ko, cũng 1 phần từ sự đi đầu trong việc chuyển đổi đồ họa! Mà chính ông cũng có lần khen phim của FFVI đẹp muh. Nói người khác nên nghĩ lại mình! :))

Hee .. :) lâu lâu ko lên thấy chú Mog trên này bàn về FF máu nhey ;) Truờng mình đúng là ít nhân chơi FF quá :( . À chị thấy hình như FF XIII Agito là dành cho mobile phone mà mấy em ? Hơn nữa lại FF XIII sẽ chuyển sang thể loại action-RPG (kiểu như FF bắn súng có Vincent ý ) --> ko còn turn base như trc , chán ! Còn FFVII remake xem ra sẽ ko có cửa tái xuất trên PS3 đâu ,hiện h PS2 chỉ có Dirge of Cerberus :FF VII thoai ,thành thật chia buồn cùng các em :))

À há , theo vốn hiểu biết nông cạn của mình thì Vincent tiếng Pháp (hình như ) đọc là .......Vanh xeng :)) =))
FFVII Dirge of Cerberus là game thuần chất action , chủ yếu nói về cuộc đời anh Vanh xeng nhà ta , nhưng là bản Japan nên đành bó tay ngay từ phút đầu tiên ,hic hic .Vincent xuất hiện trên FF :advent đẹp zai phải biết >.< ,ke ke ke

Bọn em ...tuổi còn trẻ (lớp 10-11) , ngày dài tháng rộng thì nên ...chơi FF đi cho nó đỡ phí hoài :)) chứ để như bọn chị bây h ôn thi ngập đầu ,muốn chơi cũng ko đc :( :)) ,hah hah hah :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000