Final Fantasy VII - Old but New?

Napster

Thành viên danh dự
Ờ, chơi lại FF7 bản PS phát.
Ơ sao đoạn này hình dựng đẹp thế nhỉ, mình nhớ là chân tay to đùng cơ mà =)

Kyouryoku

Đây là hình trong trò chơi FF7 cũ 100%, em printscreen. Tất nhiên là sau khi đã được patched thì mới trông to thế kia :D. Bây h cái patch đấy nó sửa gần như hết nhân vật, thay cái file char.lgp -> Cloud, etc. trông đẹp + chi tiết như FF8 :D

chocomog_257

Moderator
wow, patch lại hình mịn thế :x Cái bãi đất nâu nâu kia trông y chang FF8 luôn :D
mà công nhận cái portrait 2D của FF7 nhìn đẹp thế, thích hình Aerith nhất đấy :x chứ hình vẽ tay của FFX ko thể chấp nhận nổi. Nhất là Yuna ><

smallfoxvn

Member
Bi giờ tui mới bít có vụ này đấy, công nhận trông char đẹp hơn bao nhiêu, giống FF8 nhỉ :D, hay đây, bác đưa link cụ thể đi

chocomog_257

Moderator
hix, lên 12 rùi chả dám chơi mấy trò tốn time này nữa T____T ruột như bị tẩm cồn :(( thôi kệ năm sau xong xuôi rồi lại tìm đĩa FFXII về chơi ^^

KFC_HANOI

Member
Hic mình không hiểu nổi nữa hình gãy như thế này mà khen len khen xuống là sao, chưa được một phần ba của war nữa :((
Chắc tại đang đau mắt nên nhìn nó xấu,anh em thông cảm

Kyouryoku

Xin lỗi nhưng đây là 1 trong những trò 3D đầu tiên :|, lúc đấy thì war vẫn còn 2D. Còn nếu so sánh với war 3 thì đem FF13 ra mà xem cho nó cùng thời. :|
Những người biết thì người ta mới khen, không biết gì xin đừng comment kẻo người ngoài đọc được người ta lại hiểu lầm... :|

shiva_4ever

Member
FF VII là đỉnh nhất của dòng game FF rùi , nhìn quả pacth này muốn chơi lại quá ... nhưng nghĩ lại mất mấy chục tiếng để phá băng và ốp đồ thì ... hihi :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000