FAN ROCK oiiiiiiiiiiiiiii

Sirius

Member
thế thì có link dow thì gủi lên cho em với hé/Tìm không được những cái clip xưa.
Về vấn đề anh phongvan để xem có kiếm được không đã

BATDAN

Member
phongvan said:
chú BATDAN có bản Jimmi Hendrix chơi lại quốc ca Mĩ k0?
=P~
cái bản hình như chơi ở Woodstock hay sao ah
Ja !!! Tay guitarre thần kỳ trong lịch sử rock!

Ngày trước TV Đức cứ vài năm kỷ niệm sự kiện này hay quay cái document-film này, dài ra phết vì ba ngày đêm thì phải, anh không nghĩ đến chuyện thu lại. Lúc nào có thời gian anh xem trong mấy documentfilm về Bob Dylan xem có đoạn này không.

BATDAN

Member
Sirius said:
á á á nhầm email
phải là [email protected] mới đúng, anh BATDAN chịu khó gủi lại cho em xem với được không .
Cảm ơn anh trước
Đã chuyển tạm "Tracy Chapman - Material World.mp3" (80er, bass:attacke, voice:blues). Có feedback anh mới gửi tiếp, không nó lại đi vào hư vô như lần trước. >:)

phongvan

Member
Sirius said:
thế thì có link dow thì gủi lên cho em với hé/Tìm không được những cái clip xưa.
Về vấn đề anh phongvan để xem có kiếm được không đã
về vấn đề chú cẩu:)) thì để xem em thíc cái khỉ j nữa

Sirius

Member
To anh BATDAN: đã nhận được mail kèm bài hát của anh, dow về rồi, nghe sướng thật,Cảm nhận hôm khác nói heheh
To anh Phongvan: vậy nhờ anh kiếm hộ em mấy bài của Gun&Rose. clip càng hay, em đang muốn tìm lại mấy bài của band ấy
To favorite: những điều tớ nói lên trên ấy , không phải do tớ hiểu lời bài hát, mà vì tớ cảm nhận được những điều ấy trong giai điệu truyền tải đến.Chứ giờ cậu bảo tớ dịch thì.........hơi khoai cho tớ ^^

Sirius

Member
heheheh, thế thì đợi đến đi học vậy, xem trên TV đỡ đau mắt.
Em là em khó quên lắm đấy, đừng quên nhé

Sirius

Member
Cựu thì vào đây làm gì.Mà đã thích Rock thì ít ai bỏ đi lắm trừ phi chỉ thích theo trào lưu, giống như trào lưu hiphop trước đây vậy[ em cực ghét thể loại nhạc này ]

vichia

Active Member
anh bỏ rock vì chán cảnh đi đâu cũng thấy người người nhận mình là rockfan, rocker như một trào lưu ....giống như các em đang ngồi đây vậy. Các em sẽ chẳng bao giờ nhận ra chính mình, cũng như khi nghe anh nói thế này cũng chẳng bao giờ tự nhận, nhưng sự thật là thế đấy, các em cũng vậy thôi .... :-<

phongvan

Member
vichia said:
anh bỏ rock vì chán cảnh đi đâu cũng thấy người người nhận mình là rockfan, rocker như một trào lưu ....giống như các em đang ngồi đây vậy. Các em sẽ chẳng bao giờ nhận ra chính mình, cũng như khi nghe anh nói thế này cũng chẳng bao giờ tự nhận, nhưng sự thật là thế đấy, các em cũng vậy thôi .... :-<
mònh là rf thì nhận mình là rf chứ sao
bộ nhận làm rf là hợm hĩnh lắm ah?
em mới biết điều này đấy

smooth

Member
hihi,cứ nghe rock thích rock thì là rockfan thôi, so đo làm gì, so đo thì nghe rock làm gì nữa. Tự nhận mình cũng thích nghe rock nhưng dốt đặc, ko biết lịch sự rock, các dòng rock, ca sĩ rock :"> Cái duy nhất phân biệt được chắc là ballad với metal =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000