FAN CLUB ĐM + PL

Nobunaga Oda

TUI THẤY ĐM ,VÀ PL ĐI ĐÂU CŨNG CÓ NHAU, KỂ CẢ TRÊN................4RUM
MÀ ĐM LẠI TỰ NHẬN MÌNH LÀ FAN CỦA PL
PÀ CON XEM ĐÔI NÀY CÓ ĐẸP KO =))
TO DUNK: CHIA BUỒN NHA, CÓ LẼ ĐM SẮP BỎ MÀY ĐỂ CHẠY THEO NG` KHÁC RÙI =)) =)) :)

À SỢ LỚP NGOÀI KO HỈU THÌ ĐÂY LÀ TOPIC VỀ ĐÌNH MINH VÀ PHƯƠNG LINH D3 =)) =)) =))

Nobunaga Oda said:
TO DUNK: CHIA BUỒN NHA, CÓ LẼ ĐM SẮP BỎ MÀY ĐỂ CHẠY THEO NG` KHÁC RÙI =)) =)) :)
Đẹp khỉ giề tầm này? X( Ai lại nói thế bao giờ? Dm với Đăng là đẹp đôi nhất roài :q: Ngại wá... =)) Trí thật... dã man khi lập ra cái topik này :q:

Nobunaga Oda

MissIndependent said:
Đẹp khỉ giề tầm này? X( Ai lại nói thế bao giờ? Dm với Đăng là đẹp đôi nhất roài :q: Ngại wá... =)) Trí thật... dã man khi lập ra cái topik này :q:
DÃ MAN GÌ
TỚ NGHĨ LÀ ẤY ĐANG ĐỎ MẶT ĐÓ
NÀY NÓI THẬT NHÉ
ĐM VỪA ĐẸP ZAI, LẠI HỌC RẤT GIỎI ENGLISH, LẠI CÒN MANLY NỮA, CÓ 1 NG` NHƯ THẾ RÙI CÒN MONG MUỐN GÌ NỮA =)) =)) =)) =))
KO BIẾT TẬN DỤNG CƠ HỘI NÀY THÌ THẬT ĐÁNG TIẾC, HOAN HÔ
ĐM + PL ------> GOOD =)) =))

Nobunaga Oda said:
DÃ MAN GÌ
TỚ NGHĨ LÀ ẤY ĐANG ĐỎ MẶT ĐÓ
NÀY NÓI THẬT NHÉ
ĐM VỪA ĐẸP ZAI, LẠI HỌC RẤT GIỎI ENGLISH, LẠI CÒN MANLY NỮA, CÓ 1 NG` NHƯ THẾ RÙI CÒN MONG MUỐN GÌ NỮA =)) =)) =)) =))
KO BIẾT TẬN DỤNG CƠ HỘI NÀY THÌ THẬT ĐÁNG TIẾC, HOAN HÔ
ĐM + PL ------> GOOD =)) =))
Trí đang describe ai mà ideal khủng khiếp thế? Trí thích thì tận dụng 1 mình đi :cool: Có mỗi 1 mình Trí phát hiện ra những feature không - thể - tốt - hơn ở Dm, mà những thứ đó thì chẳng ai nghĩ ra nổi =))

Nobunaga Oda

MissIndependent said:
Trí đang describe ai mà ideal khủng khiếp thế? Trí thích thì tận dụng 1 mình đi :cool: Có mỗi 1 mình Trí phát hiện ra những feature không - thể - tốt - hơn ở Dm, mà những thứ đó thì chẳng ai nghĩ ra nổi =))
NÀY ĐỪNG CÓ NOI THẾ
NG` TA TẢ THẬT MÀ LỊ
ĐM , 1 DŨNG SĨ MÔNG CỔ OAI FONG, MỖI TỘI....................... CẦM CÁI CUNG CŨNG ĐỂ RƠI =)) =))
PÓ TAY =)) =))

Nobunaga Oda said:
NÀY ĐỪNG CÓ NOI THẾ
NG` TA TẢ THẬT MÀ LỊ
ĐM , 1 DŨNG SĨ MÔNG CỔ OAI FONG, MỖI TỘI....................... CẦM CÁI CUNG CŨNG ĐỂ RƠI =)) =))
PÓ TAY =)) =))
Tả thật ah? Tớ cứ tưởng ấy dùng biện pháp cường điệu :D Dm thì lúc nào chẳng oai phong... =)) có lúc nào cầm chặt cái cung đâu... =))

Nobunaga Oda

HE HE
THẤY CHƯA
ĐỢI ĐẾN TỐI XEM
TOPIC NÀY SẼ TRỞ NÊN HOT NGAY
CHUYÊN GIA BOM TẤN MÀ LỊ ;-)
MỌI NG` CÓ VỤ SCANDAL NÀO HAY THÌ CỨ NÓI VỚI TUI, TUI SẼ FÓNG ĐẠI NÓ -----> RẤT TO
=)) =))

chocomog_257

Moderator
ĐỪNG TƯỞNG TAO ĐI VẰNG LÀ CHÚNG MÀY BÔI NHỌ TAO ĐƯỢC ĐÂU NHÉ X( X( X(
VỤ CÁI ẢNH HẠNH SỰ KIA TAO ĐÃ XIN LỖI NÓ HẾT LỜI RỒI
CÒN MUỐN GÌ NỮA X( X( X(
SCANDAL HẢ, CÓ CẦN THIẾT PHẢI THẾ KHÔNG X( X( X(
VỀ CHUYỆN CỦA PL, TẤT CẢ NHỮNG ĐIỀU TÔI NÓI RA KO HỀ CƯỜNG ĐIỆU VÀ CŨNG KO HỀ SAI SỰ THẬT NHÁ X( X( X(
TAO BỰC LÊN RỒI ĐẤY X( X( X(

nhgiang

Member
Ấy ấy. Đình Minh ơi. Calm down calm down. Bạn Trĩ chỉ đùa thôi mà. Làm gì mà cáu thế.

Còn nếu đùa trở thành thật thì................càng tốt chứ sao :D

nhgiang

Member
Nobunaga Oda said:

À SỢ LỚP NGOÀI KO HỈU THÌ ĐÂY LÀ TOPIC VỀ ĐÌNH MINH VÀ PHƯƠNG LINH D3 =)) =)) =))
Thế sao ko ghi lun ở ngoài topic mà còn phải vào đây giải thích. Bọn nó đã ko hiểu rồi thì cũng chẳng thèm vào đâu :D

p3yeu

Member
vợ vừa cho cái ảnh kia lên
vì vợ chẳng có ãnh nào của nó
kakaka
^^
nhg mà vợ post vợ cũng xin lỗi nó hết lời,bảo nó có ảnh khác thì posst lên cho mọi người xem mẹt

baby love

Moderator
Thôi mà bố
Bố làm gì mà căng thế
Bố ơi tiện đây con cũng muốn có FC cạnh tranh
Được ko bố ;-)
Thôi con nói đùa đấy :p

L-Pearly

Ụa ụa đến thế này thì chịu roài. Có khi lại phải mở cuộc bầu chọn couple đẹp nhất 4rum mất nhỉ? PLinh dạo này thành đề tài nóng hổi ----> lăng xê cho vụ EC. Còn ĐM lại đc ăn theo nổi tiếng nữa chứ ----> sướng quá còn gì.

Nobunaga Oda

Ezote said:
E hèm, có vẻ hợp cạ đó, cung hỉ cung hỉ :D
đúng đấy
mai đề nghị đưa ĐM và PL ra nhà thờ làm lễ kết hôn luôn
tui tình nguyện làm ...................cha xứ =))

" Nhân danh chúa, ta tuyên bố từ nay hai con đã là vợ chồng "

hoặc nếu ko thích thì :" Nhất bái thiên địa, nhị bái cao đường, phu thê giao bái , đưa vào.........." =)) =)) =)) =)) =))

đùa tí
đm đừng nóng =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000