F

poranius

Member
Dạo này cày cuốc ranarok mà bỏ quên nhìu thứ. Có lẽ chia tay warcraft III thôi, chúc em yêu phát triển tốt, đừng bị bọn starcraft +... (cái éo mje gì đó) đè nén. :-h :">

f_l_o_r_a

Member
cái topic lại mốc thếch roài, chán thía!!!!! Chủ đề để câu đã hết, xịt hết cgar ngòi rồi, thưong chế? :">

tit25889

hehhehe may mà có tao chúc. Lớp tao gặp mấy anh D1 đầu to mắt cận , chân to như bắp chuối sut xa kink lắm!:-?? 8-}

poranius

Member
Lớp mày phải đá càn lướt + với cả đì bọn nó vào. Bọn đấy cực kỳ ngại va chạm. Kèm chặt thằng Quang Anh Mr vào. Thằng ôn đấy... :-s

tit25889

nhưng mà thủ môn của bọn tay la 1 con chó mực . Bon kia sểnh chân ra là sút . Mà chó thì ko thể tin tưởng dc như TM Long Béo lớp mày!

tit25889

nhưng mà nhìn cổ động biên D1 thì đừng hỏi . Nhìn sau thì chứa chan;;) . Nhưng mà nhìn trước thi`... chán chưa ..:-j . Miên bình luận ^:)^

Titaquarius

gặp được d5 thì hạnh phúc cho lớp tớ wá[-o<
lớp mình chuẩn bị đá với a2 hả, kiểu này thì chẹp chẹp.....:-s :eek:hmy:

oài, chán bỏ xừ hà! Hum nọ đá xong về bong gân:(( Mẹ kíp, như thg khác hơi tí là có em nọ em kia săn sóc, bố này đêk có con nào, đau xong về cứ gọi là tự "mình làm mình sướng":(( Thế thử hỏi đá làm éo j, bị chấn thg để làm j???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000