em , KL xờ kun mún lam wen

vipruby

HIX , chi ui , em la dan KL ma` , sang 0609 kiu? j` hixhix
o lop em a' , day` girl xinh nhiu` lem' hehehe , nhung de lamj` anh zai oi=)) :)) :) :>

live-or-die

Active Member
hả....hỏi lung tung........thé con trai hỏi bạn lớp mày có gãiinh ko giới thịu cho tao....noi thế nghĩa là j.........chạc em nì ngay thơ wa'......=))=))=))

vipruby

chi ui , em post anh? rui` ma` , o fia tren y' nhi`n di chi.
u`m , ok lien` , khi nao` co dip em len doa' - 0609de? xem co ban nao`dc ko . he :D ;-) ;)
a` cho em hoi , CVA hoi tr`g la` khoang thang 11 a` , nam nay chac cung zui nhu nam ngoai' chu':)

yu_tai_love_you

may ong anh nay ghe that.ban ay vua len da the,muon lam quen ban nay thi hoi em day nay.Bat my nhe:xinh lam day(hehe).Nao ai muon lam quen ban LHn nay ko vao day di

vipruby

da~ 99 nam rui` co a`
ok!! em den lie`n , nam ngoai' den zui wa' tro`i luun . Tu` hum do' , ao uoc mun va`o CVA cuc ki` . Hix , nhung nam nay so*. diem cao va` nha` xa nen danh` hoc KL , ai de` thua` CVA han 3,5 diem .;-) ;)
hoi tiec :(
nhung ko sao het'!!!!!

vipruby

hớ hớ , chẳng ai post lời nào lên à ,hixhix
em xin mời mọi người zô hội chọ ngoáy của em , nào vào thôi;) ;-) >:D< :x :D :) :-S

live-or-die

Active Member
hơ thàng kiangaosi tai thi anh ngoái mũi vậy....kakaka.....anh cũng rất trong sang ......chi có em nghĩ nó ra đen tối thui...=))=))=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000