Dzô! làm quen đê!!!!!!!!!&

XuânHiếu

Member
E e, sau 1 năm ko học với mày, tao mới biết mày mới có sở trường hát hay đấy, hôm nào anh em mình đi karaoke thi hát đi :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-lady_conqueror+Feb 15 2004, 06:15 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (lady_conqueror @ Feb 15 2004, 06:15 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hehe, giới thiệu 1 chút:
tui là member mới
nick: dễ thấy
tên: N.T.A
lớp: 10D2
trường: trường này
sở trường: hát hay, tán giỏi, Game [/b][/quote]
Tên: Nguyễn Tuấn Anh :D

Deathknight

Active Member
Hơ, cái Font thư pháp ở Nghethuatsong cảu mày nhìn mới chuối
nghêk thuật hội họa còn chưa học mà đòi nghệ thuật sống á?

Ơ...........hai cái bác này bùn cười nhể.............sao lại vào nơi người ta làm wen để cãi nhau thía này...............chẹp chẹp................mất mặt wa'............ <_< ..........Mà bác Death đặt cái tên........dữ dội hay ạ............Nguyễn Tuấn Anh biến thành.................hiihihihi :lol: :lol: ..................chít cười

blue eyes

Moderator
uiui ! em chào các đại sư huynh đại sư tỉ ạ! :D
dạ kính thưa các huynh các tỉ
em la dân mới đến ạ :rolleyes:
khekhe em đăng kí mãi mới được đấy sợ quá cơ
ah chết quên ! em xin tự giới thiệu em là .....ten..te...,,,nnnn
ehem... biêt la ai ko? :ph34r: em la dân Chu ....Văn .....An ....cap 2 :D
hoc lop 8, và là em gai của một lão ....chắc anh chị nhìn cái họ thi đoán ra đuọc chứ? :) uuuu sinh nhật của em là 20-10 [ sướng nhé vậy là chưa tốn tiền tặng quà ]
thế ko biết các ' bậc tiền bối' có vui lòng khi làm quen với iem ko ạ <_< [ ko vui thì .... <_< ]
dạ dạ bước đầu ta làm quen đến đây thôi nhỉ
từ từ khoai nó mới nhừ
xin cáo từ
a...aa... nếu như ai thích làm quen thì nick trên yahoo của em là blue_eyes201090
thôi nhé

Aha.................em bác lexus hả................Vui ghê nhỉ..........ông lexus kiểu này thì ko giấu nổi chuyện gì cô em gái nữa rùi.....................Hihi..........Có chuyện gì bí mật đề nghị mọi người lôi ra tống tiền cho bác ý sợ nèo :lol: :lol: :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000