Dungeon siege 2 ... có ai chơi ko ?

ark

Active Member
d1 có 2 thằng chơi nè........1 thằng level 9x.........tui mới có 6x......nhưng chơi đến bi giờ hơi chán nên down mod về......đánh đồ vàng rơi chật màn hình.............mấy ku tìm được cả bộ Mys chưa..........tìm được cái kiếm của thằng Valdis chưa..........Kiếm to hơn cả người mình hix

ark

Active Member
Nhìn lại khóa học :))
9x cơ à, vãi đái thế, hết Elite chưa
Bộ Mysterious có đủ, nhưng ko biết để làm gì :| nghe nói là để đi vào 1 vùng nào đó 8-|

ark said:
Nhìn lại khóa học :))
9x cơ à, vãi đái thế, hết Elite chưa
Bộ Mysterious có đủ, nhưng ko biết để làm gì :| nghe nói là để đi vào 1 vùng nào đó 8-|
nhặt được mys stone chưa.......mà cái trò này ko như Diablo........Nguyên cái khoảng load lâu đã khiến mình ngại chơi roài........lại còn cấu hình khá cao....và chưa kể chơi dễ gây nhàm chán khi lên các phần sau.........ko có đảo bản đồ...........vvvv........nói chung còn lâu mới có trò nào sánh ngang diablo được hix.............

chocomog_257

Moderator
3 tháng trước em down DS2 về chơi rồi :p hay vãi, hơn hẳn diablo :x lớp em có đúng 3 thằng chơi trò này thôi :D
dạo này ko có thời gian chơi =(( nhưng thi xong fải thử xem con Geforce mình mới mua nó chạy có ngon ko :D

chocomog_257 said:
3 tháng trước em down DS2 về chơi rồi :p hay vãi, hơn hẳn diablo :x lớp em có đúng 3 thằng chơi trò này thôi :D
dạo này ko có thời gian chơi =(( nhưng thi xong fải thử xem con Geforce mình mới mua nó chạy có ngon ko :D
hay hơn diablo mới sợ...........

Wraith

Member
Nó hay hơn diablo là cái chắc
Tuy nhiên DS2 hình ảnh ko đẹp lắm và
thỉnh thoảng tôi kiếm dc 3 đồ unique =))

Wraith said:
Nó hay hơn diablo là cái chắc
Tuy nhiên DS2 hình ảnh ko đẹp lắm và
thỉnh thoảng tôi kiếm dc 3 đồ unique =))
ặc......lại còn hay hơn là cái chắc nữa.......bó tay......DIABLO hiện giờ chưa có trò nào phá vỡ được sự thống trị......chẳng qua mấy bro thấy hay vì lâu lâu PC mới có 1 trò nhập vai đáng chơi như DS2

chocomog_257

Moderator
tại Diablo nhiều set quá, mà kiếm đủ set thì hơi bị khoai
mỗi lần nhặt được 1 set khác nhau, mà ko require level, cũng ko bonus khi mình equip được vài đồ - phải đủ bộ nó mới cho bonus :(
mà dễ gì mà dễ - chơi lên veteran với elite xem, dễ ko? :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000