Đừng nghĩ lung tung nhé...

LeoXX

Member
Thế người nào khi kem chưa chảy thì cắn, khi kem đã chảy thì mút, còn khi nào sợ nó chảy vào tay thì liếm thì sao nhỉ??
đây không phải là đố mà chắc sis đang khoe kinh nghiệm ăn kem của mình đấy nhỉ B)
rất linh hoạt vâng thưa các bạn phải nói là rất linh hoạt trong từng trạng thái vật lí của.......kem :lol:

Nhung vit

Member
thu nhat, chi an kem toa`n mu't vi` can thi la.nh rang lam. ----> mu't sai ( vi` chi chua co' chong ) :)

Thu 2 , em ga'i chi an kem thi` liem .------------> liem sai ( vi` no' cung chua co' chong)

Thu 3 chi co`n can

co^ na`o an kem ca*'n thi` co' chong rui`

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-Lười kó kỡ+Dec 29 2003, 10:47 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Lười kó kỡ @ Dec 29 2003, 10:47 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hahahah, ko^ na`o tay ko' nha^n~ thi` ko' cho^n`g ro^i`,... [/b][/quote]
đâu ạ , cô giáo em đeo 4 cái nhẫn liền <========= mà đã có chồng đâu :( :ph34r: :(

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-LeoXX+Dec 15 2003, 03:38 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LeoXX @ Dec 15 2003, 03:38 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> 1. Có 3 cô gái đang ăn kem, một cô mút, một cô liếm, một cô cắn, hỏi cô nào có chồng rồi ????

search from google [/b][/quote]
Cắn có chồng rồi.
Cô mút thì vô duyên quá.
Cô liếm thì ỏn ẻn quá.
Chỉ có cô cắn là ấy nhất. :D

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Dec 30 2003, 12:09 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Dec 30 2003, 12:09 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Cô mút thì vô duyên quá.
[/b][/quote]
em vua noi' em an kem toa`n mu't thi` anh lai. bao vo^ duyen
Hum, dinh mia mai ng ta day ha???:(

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Nhung vit+Dec 30 2003, 12:48 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhung vit @ Dec 30 2003, 12:48 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Vũ Hà+Dec 30 2003, 12:09 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Dec 30 2003, 12:09 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Cô mút thì vô duyên quá.
[/b][/quote]
em vua noi' em an kem toa`n mu't thi` anh lai. bao vo^ duyen
Hum, dinh mia mai ng ta day ha???:( [/b][/quote]
Ô anh không có ý nói em.
Anh bảo trong tình huống LeoXX đặt ra chứ đâu có nói em.
Ngoan nào cô bé. :D B)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000