Đội bóng D1 tan rã!!!!

lengocthuj

D1 - 1 từ sau chấn thương của linh hồn Việt Anh,từ sự ra đi của chiến binh Thuj đã khác xa lắm ròai,đấy là vấn đế mà các bác ko tự giải được. Sự thực nó hơi phũ phàng hị hị,bên em tòan hàng khủng thật.

Vova

:)) Nhân dịp thằng xxx bạn của thằng yyy và là bạn cấp 3 của chúng ta chưa lắp net.( không phản đối được >:) ) Em xin trân trọng kính mời các đồng nghiệp cùng đội bóng cũng như các đối thủ của đội bóng. Chủ Nhật này, tức buổi đá bóng cuối cùng của chúng ta. Chúng ta tổ chức 1 buổi tổng kết cuối năm tại quán bia gần nhà thằng AN tại đường Quán Thánh. Vì đó là SN của thằng lùn nhất đội này. Chúng ta sẽ góp 1 người 2000 VND vào bữa tổng kết này. Còn lại thằng xxx trả.
Ai lên cũng xin ầm thầm lặng lẽ thông báo cho những người còn lại. Theo kế hoạch vạch sẵn thì chỉ có 10 người tham dự, nhưng nhiều hơn không sao ( đóng thêm 2 khìn đó thôi). Thiếu bao nhiêu thân chủ bù . (xxx ý)
Thời gian là ngay sau trận bóng đá.

Tin tức này là thật 100%. Ai đã nhận được tin thì xác nhận dùm.

Sana

Nghe đồn rằng là thế :D. Ờ nhưng mà có 2 khìn, lại gần sân bóng (Quán Thánh) thế thì tội léo giề các bác ko thủ thủ (z) theo để uống bia nhể :D

Vova

>:)
nobita_d1 said:
he he 2 khin da duoc cat vao noi can cat, Zoooooooooozzzzzzzzzzozozozoz!!
Nên học tập bác Nobita, à hãy nhớ đừng có giặt cái " nơi cần cất " đó.
Tối nay bác ở nhà chứ ? Em qua đón bác đi dạ hội KTS.
Riêng bác Thuj nhớ chuyền cho thằng đó vài quả vào ngày chủ nhật để nó ghi bàn. Chứ bác cứ quen miệng khen em rối rít và xỉ vả thằng xxx thậm tệ thì chít. Nó dỗi như con nít.
Thằng An to còi. Tao đứng dưới nhà mày gọi điện lên thì mẹ mày bảo "Cháu chờ bác chút bác gọi nó ............ à cháu ơi hay cháu cứ giữ máy chờ thằng An nhà bác 1 chút. 8 tháng nữa nó về ." Tiền con thẻ 1.000.000 VND của tao coi như cho mày nợ.
Hèm, bác Sana nhé. thủ thêm tiền là điều khác cần thiết. Nhưng cái mà bác đang nghĩ ý, thì để dành cho các buổi tối 2,4,6 . Nhớ điều độ, khoa học là vậy ( thằng Khánh thể nào cũng nhảy vào cho coi )

nobita_d1

khè khè lâu lắm rồi không ghi bàn, mai phải kỉ miện 2 khìn cất chỗ ko nên giặt ra đi bằng vài bàn thắng mới được :D

Sana

nobita_d1 said:
khè khè lâu lắm rồi không ghi bàn, mai phải kỉ miện 2 khìn cất chỗ ko nên giặt ra đi bằng vài bàn thắng mới được :D
Hờ hờ, gã Nobita nói là làm. Hôm nay gã ghi bàn đẹp vãi. Một cú lốp bóng từ giữa sân. Gã Vova đâu rồi, lên làm nhân chứng đi chớ!

Sana

kakaka said:
trung ve kakaka hom nay da die^n
ghi 2 ba`n hehehe
...và bỏ lỡ độ chục cơ hội ngon ăn (toàn đối mặt thủ môn :(() ------>Kết quả: Trận1 :3-1 (D1-1 thắng)
Trận 2:5-1(D1-1 vưỡn thắng)

Vova

Thua và phục. Hôm nay đội em kém toàn diện. Cộng thêm chiến thuật và cá nhân của các bác làm nên một trận đấu lệch toàn diện.
Vova mới đi uống rượu công beer về. Cảm ơn chai rượu tuyệt ngon của kakaka ...
Sana vắng mặt không lý do. Mai chờ lời giải thích.

Sana

Vova said:
Giải thích éo giề! Sáng hôm qua lúc ngồi ở Quán Thánh, tao hỏi tao đi đc ko, tụi mày bảo đấy là hội xì trum nào đấy mà tao chả liên quan mấy thế tao đi làm giề. Mới cả, tao cũng đang thời kỳ đói kém...
Ờ mà cái vụ tối nay có khi tao lại lỡ mất rồi! Có việc quan trọng, ko tiện giải thích. Tiếc cbn vãi :(( :(( :((

lengocthuj

Vova said:
Thua và phục. Hôm nay đội em kém toàn diện. Cộng thêm chiến thuật và cá nhân của các bác làm nên một trận đấu lệch toàn diện.
em tưởng em với thằng kakaka bận ko đi được,ai dè nó vẫn trốn đi được,hú hú,:( ,thôi,chiều nay đánh chén vậy,nhậu đê:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000