Đoan` Trọng Hiếu lớp 11 ..hot boy Chu Văn An

Status
Không mở trả lời sau này.

blue eyes

Moderator
del xừ cái topic này đi, tự nhiên lập ra Doàn đoàn với chả Hiếu Hiếu, cuối cùng chả đi đến đau, chả ảnh, chả info, chu? nhân topic thì tha hồ câu bài, 2 3 bài viết liền nhau

thekid

baby love said:
Ra hạn thêm vài hôm nữa nếu không thì topik này sẽ bị lock
Em ơi em là admin ah` sao nặng lời thế . Topic này đâu có ảnh hưởng , hay có gì xấu xa nhỉ ?Trong các board khác cũng toàn chuyện phiếm cả mà có gì gọi là đặc sắc đâu ??

cheryl

Úi trời, sau khi đọc hết 4 trang viết, em phát hiện ra mình vẫn chưa thấy anh Đoàn Trọng Hiếu xuất hiện :D, bí ẩn thế không biết, ảnh không có, inform cũng không nốt :(, thất vọng quá. Để cái tên TOPIC thì nghe kêu lắm ý, nhưng mà toàn làm mọi người thêm thất vọng thui àh :(
* Anh the kid nè, anh cũng biết chị Hằng My hử, mà hình như chị My cũng nhìu người bít đến lắm, thế mà lúc nào cũng chối là có nổi j` đâu :)

U.F.O

Active Member
Trong các board khác cũng toàn chuyện phiếm cả mà có gì gọi là đặc sắc đâu ??
Ủng hộ tuyệt đối cho câu nè phát @TKid: tại anh cơ Nói mà không làm .... Ảnh 0 ìno 0 Nguồn gốc 0 --> Nhảm nhí quá anh à

chocomog_257

Moderator
thekid said:
Em ơi em là admin ah` sao nặng lời thế . Topic này đâu có ảnh hưởng , hay có gì xấu xa nhỉ ?Trong các board khác cũng toàn chuyện phiếm cả mà có gì gọi là đặc sắc đâu ??
ừ, baby love là admin đấy bác ạ :) em là SUPER ADMIN này ;-) mún em lock topic của bác ko hả? ;-)

thekid

Hic hic ảnh người khác chứ có phải ảnh của mình đâu mà muốn post lúc nao` thì post. Vi phạm nhân quyền chết mới lại con trai mà suốt ngày post ảnh thì cũng không hay lắm nhỉ ? Trường CVA cũng nhỏ mà sao bao nhiêu bạn ko biêt được một người học cùng trường nhỉ , lạ thật
To cheryl : Anh có biết Hằng My là bạn nào đâu,chưa có cơ hội gặp . Chỉ tại thấy các bạn bàn nhiều quá ,tên lại nghe rất ngộ nghĩnh nên chú ý thôi .
To chocomog_257 : Sao ở đây nhiều admin vậy , thi nhau đàn áp dân àh . Cẩn thận không chuvănan.org lại bị hack nữa đấy. Các admin tha hồ nhàn hạ :d

unni_x

Active Member
thekid said:
Trường CVA cũng nhỏ mà sao bao nhiêu bạn ko biêt được một người học cùng trường nhỉ , lạ thật
Thekid nói như chưa từng đến trường tớ bao giờ vậy :) Tớ bảo rùi mà, nếu nổi thì chỉ cần 1 chút thui cũng bít ngay...nhưng nếu ko thì có nói mấy cũng chịu, ko bít là ai ;)
Em nào khối chiều đi kiểm chứng em ĐTH lớp 11A7 cái nhỉ :D

ly huyen vy

Member
thekid said:
Trong trường mọi người luôn nhắc tới Bảo Thư đành hanh, ham ăn vặt và Hằng My đỏng đảnh làm ngây ngất bao trái tim các bạn khác như những hot girl CVA . Thế còn hot boy Chu văn an thì sao, chẳng lẽ Chu Văn An mình chỉ có thế thôi sao ... Sau khi dò hỏi một số thông tin từ các bạn trong và ngoài trường mình nhận thấy Trọng Hiếu là một nhân được nhiều bạn trường ngoài biết tới vd Kim Liên .. Xem nao` chơi thể thao tốt,,đẹp trai học khá .
Không biết các bạn khác có nghĩ thế không ??
Hix...=)) =)) =)) Sao anh no noi cac boy truong minh thia???trang treo , xinh xinh la nhung j em thay dc o B_Chu (khoi sang y ah!)MA cha le...hot=nhieu nguoi biet den ha???the thi thay MAo moi la hotboy thuc su!!!:d: :d: :d:

p3yeu

Member
nghe kể ĐTH là cái thằng vừa xấu vừa học dốt đú đởn ăn chơi suốt ngày lại còn bẩn,cả tuần may lắm tắm được 2 lần :( ko hiểu có phải bạn ĐTH 11a7 ko
nếu đúng thì quả thật là Hót :-s :-S :-S

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000