Đoán tính cách qua ngày sinh ^^

teddybear

Member
Ngày 1. Bạn rất hiếu kỳ, thích cống hiến, quan tâm đến việc đang làm và ít bị chi phối bởi những thứ khác. Tuy nhiên, bạn sẽ thành công nếu kiên nhẫn hơn. Bạn tin rằng có tình yêu sét đánh và ấn tượng đầu tiên là quan trọng nhất. Bạn luôn muốn giữ hòa khí nhưng tình cảm rất rõ ràng, chỉ có thể yêu hoặc ghét, không có sự mập mờ.
He he... chỉ được cái đúng trở lên... =)) =)) =))

Bói toán à, cũng thú vị đấy nhỉ ........ :D ;)
Ngày 18 : Nếu nhìn thoáng qua, bạn thuộc típ người trầm lặng.
Trong thực tế bạn cũng vui vẻ nhưng còn tùy môi trường và tâm trạng.
Đôi khi, bạn khó gần bởi tính bộc trực.
Ngại thổ lộ tình cảm nên tình yêu của bạn buồn tẻ, ít lãng mạn.
Bạn chỉ hấp dẫn đối tượng bằng lòng chân thành và sự chăm sóc chu đáo.
Sao chính xác thế nhỉ , thấy giống tính mình quá cơ . Biết chăm sóc đến mọi người và chung thủy với người ta ... hahahah

Eros1982

Member
Ngày 3. Là ngày của những người lãng mạn nhưng rất linh hoạt, vui tính. Sinh ngày này, bạn là người cẩn thận, kiên trì và rất kín đáo. Trong tình yêu, bạn là người luôn làm cho người yêu ngạc nhiên.
Un ơi anh sinh ngày này, nhưng sao người yêu a chê a chả có tí lãng mạn nào, khô như cục đá là sao, bói thế này có ngày cho ăn đòn nhé. :cool: :)

unni_x said:
Hãy nói cho chúng tôi biết bạn sinh vào ngày nào trong tháng, tôi sẽ nói cho bạn biết bạn là người như thế nào trong cuộc sống và tình yêu. :d:

Ngày 14. Tự tin, thích cảm giác chiến thắng. Tuy nhiên, bạn là người tử tế, tốt bụng, có trí tưởng tượng độc đáo và thích thực hiện các ý tưởng ngay lập tức. Bạn là người kiên định trong tình yêu và sẽ chỉ theo đuổi đến cùng người mà bạn thích.

.
:>> :>> :>> :) :) :) :) :) :) :x :x :x :* :* :*

Wraith

Member
unni_x said:
Ngày 23. Bạn ghét mọi sự sắp đặt. Là người độc lập, thích gặp thử thách. Luôn sẵn sàng chịu trách nhiệm. Bạn yêu thích sự vui nhộn nên dễ gặp rắc rối trong chuyện yêu đương. Bạn có thể yêu một người đã lập gia đình mà không ai ngĮn cản được. Bản chất khá dịu dàng mặc dù bạn không thể hiện.
.
mình dịu dàng à :"> :">
hay thế
để đi hỏi xem có đúng ko ? :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000