Đoán tính cách con gái qua cách khóc...:)

CrazyA3

Member
ẹc ẹc ... vào box nào cũng thấy 2 ng` này cãi lộn + câu bài [-( ... Kỉu này sắp có ng` bị bannick ;))
Đi vào chủ đề chính cái nèo : ở đâu , lúc nào em Liên khóc thế ??? Bao giờ khóc thì gọi anh đến xem khóc kỉu rì nhá ^^ ... Ừmh , mà sao ko thấy có kỉu "khóc ... ko ra nước mắt" nhỉ ;))

Ohlala

Member
ẹc ẹc ... vào box nào cũng thấy 2 ng` này cãi lộn + câu bài [-( ... Kỉu này sắp có ng` bị bannick ;))
Đi vào chủ đề chính cái nèo : ở đâu , lúc nào em Liên khóc thế ??? Bao giờ khóc thì gọi anh đến xem khóc kỉu rì nhá ^^ ... Ừmh , mà sao ko thấy có kỉu "khóc ... ko ra nước mắt" nhỉ ;))
e ko cố tình kâu đâu....tại nó cứ đá em trc'.....>"<8-}
khi nào khóc e gọi anh nhá....8-> ....gọi kỉu j` nhey?....;))
khóc hok ra nc' mắt thì ra cái rì hả anh?...:D :p

anh Sơn T_T nó mà gọi anh chứng tỏ là T_T nó ...ghét anh lắm đó :( nó gọi anh xong thể nào ngày hôm sau thằng PT ny nó cũng.....:-SS :( T_T khổ thía T_T
>>>cầu là DK nó ko khóc đi anh :-S ko thì T_T khổ lắm em ko bít tả ra sao T_T hix....

Ohlala

Member
ôi bực mình 7 màu....kon trai nói ít thôi cho mồm nó mọc da non...< mới học đc câu này của cô Văn...^^ >
sao bạn 7 màu cứ chụp cái mũ thằng PT cho tớ thế?????? ức chế lắm rồi đấy......đưg` nhắc đến nữa! ~X(

a.Trung said:
anh ko có thời gian mấy nên lúc nào khóc thỳ em lấy cái rì hứng rồi khi nào gặp đưa anh xem là đc òi!!!
anh ơi!...sợ đến lúc gặp ...nó khô thành muối hết....=)) =))

có những lúc khóc ko ra nc' mắt.....
& có những jot. nc' mắt ko fai? do khóc....

:((

CrazyA3

Member

khi nào khóc e gọi anh nhá....8-> ....gọi kỉu j` nhey?....;))
P
He he , thì Phone cho anh hoặc PM cho anh trước mấy hum để anh còn chuẩn bị tinh thần :))

Tú said:
anh Sơn T_T nó mà gọi anh chứng tỏ là T_T nó ...ghét anh lắm đó nó gọi anh xong thể nào ngày hôm sau thằng PT ny nó cũng..... T_T khổ thía T_T
>>>cầu là DK nó ko khóc đi anh ko thì T_T khổ lắm em ko bít tả ra sao T_T hix....
~~> có vẻ rùng rợn và bí hiểm đây :-SS ... ;))

có những lúc khóc ko ra nc' mắt.....
& có những jot. nc' mắt ko fai? do khóc....
Lúc nào và tại sao lai khóc như thía :-? ...

CrazyA3

Member
Hơ hơ ... Phone số Mobile của anh ;;) (bôi đen chữ kí thì bít ;)))
Ừmhh ... mà chưa có ai trả lời câu hỏi của anh : Lúc nào và tại sao lai khóc như thía ("có những lúc khóc ko ra nc' mắt.....") ... ;))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000