định mệnh chỉ là tình bạn...

Lucifer

Active Member
cái đấy còn tuỳ
mình yêu ngừoi kia đến đâu
và gắn bó với người bạn thân thân thiết thế nào
tùy trường hợp

Nói thế thì nói làm gì hả em. cái cần trong câu trả lời này là sự xác định tư tưởng chứ không phải là câu trả lới nước đôi.

Lucifer

Active Member
Endless Love said:
Nói thế thì nói làm gì hả em. cái cần trong câu trả lời này là sự xác định tư tưởng chứ không phải là câu trả lới nước đôi.
ơ
tư tưởng gì chứ
giữa 1 chàng trai mới quen vài tháng cho dù có yêu nhau
nhưng 1 ng` bạn thân gắn bó với mình hơn 10 năm khác chứ anh
Dân tộc VN trọng nghĩa hơn tình
cái này cô giáo dạy trong phần ca dao lớp 1O
chắc anh cũng học rồi chứ nhỉ =P~

Lucifer

Active Member
Endless Love said:
Hồi lớp 10 phần ca dao anh bi ốm nên ko đi học, bây h chẳng nhớ gì cả.
cái đấy cần gì phải học ca dao mới biết
="=
ai chả phải tự biết
người VN sống giàu tình cảm
trọng nghĩa hơn tình

Lucifer said:
ôi
người lớn lắm chuyện phức tạp
nếu ko yêu nhau thì thôi
tốt nhất là tránh mặt nhau
chứ cứ giả vờ :'' dù ko còn yêu nhau chúng ta sẽ là bạn thân nhé"
thì càng cả hai thêm đau khổ
đã vượt qua ranh giới tình bạn
khó mà quay trở lại
cố gắng đầy gượng ép thì càng khổ
Anh chia tay bạn gái cũ, sau hơn năm gặp lại nhau coi nhau như bạn lun, thỉnh thoảng còn đi chơi với cả tụi bạn chị ý lun. Thỉnh thoảng chị ý còn tâm sự về bạn giai chị ý nữa ;-) Có gì mà ko quay lại được làm bạn em. Nghĩ thoáng ra là được. Trời đã ko cho làm đôi uyên ương thì đành làm bạn tri kỉ chứ làm sao. Ôm đau khổ làm gì :D
Mặc dù thỉnh thoảng tình cũ vẫn gợi :*

gipypy_9x

Member
huhuhuhu , dù thía nào nó cũng mở mồm nói ra cái câu mày đúng là bạn thân của tao , nghe mà điên cả người nhưng cũng may mình có thích nó nữa đâu :))

the leave

Member
dinh menh chi la tinh ban...........cau noi nay co le dang dung voi minh............moi wen nhau......hay chi la ban thoi nhe.........ban than cung dc...........chu dung la nguoi iu.....:) ok? :)

fruit NHO

Active Member
romance_affair said:
Anh chia tay bạn gái cũ, sau hơn năm gặp lại nhau coi nhau như bạn lun, thỉnh thoảng còn đi chơi với cả tụi bạn chị ý lun. Thỉnh thoảng chị ý còn tâm sự về bạn giai chị ý nữa ;-) Có gì mà ko quay lại được làm bạn em. Nghĩ thoáng ra là được. Trời đã ko cho làm đôi uyên ương thì đành làm bạn tri kỉ chứ làm sao. Ôm đau khổ làm gì :D
Mặc dù thỉnh thoảng tình cũ vẫn gợi :*
hhehehe .....giống em ......cũng sau hơn 1 năm gặp lại ......thân khủng khiếp .... < mặc dù hồi xưa chỉ là cảm nắng chứ thực ra chẳng có rì với nhau >
nhưng chả hiểu sao có 1 thời khủng hoảng thì nó quay ra ....định làm lại từ đầu ---- > bó chiếu !B-)

thôi làm bạn vẫn hay nhất !!!!
bạn nhìu khi còn có những cái ...hơn cả ny ý chứ >:) ;-)

fruit NHO

Active Member
nhưng còn hơn là ko có rì cả em ạ
chị còn bị cả 1 time ko nói chuyện đc với nhau cơ
nặng nề kinh khủng ...
cũng may ... :x

the leave said:
dinh menh chi la tinh ban...........cau noi nay co le dang dung voi minh............moi wen nhau......hay chi la ban thoi nhe.........ban than cung dc...........chu dung la nguoi iu.....:) ok? :)
mới đầu, mới quen làm bạn là đúng rồi, dần dần tiếp xúc nhiều tình cảm phát triển thì tốt quá rồi, khi mới quen biết đừng quá tham vọng tự gây áp lực cho mình.

gipypy_9x

Member
Nếu xác định chỉ là bạn thôi thì sẽ thành bạn thân chứ đùng nhầm thành thân quá mà thành nyêu :)) Mà tốt nhất là cố ko yêu cho đến lúc bắt buộc phải yêu :D:D:D

t.jerome

Member
ko phải băt buộc,tình yêu mà bắt buộc thì hok hay,phải nói là đến lúc hok yêu hok đc,lúc cả hai cần cóa nhau :">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000