Định lí

:) ừ, bảo đi thì cùng đi, hehe... yêu cầu xem dự báo thời tiết 7 ngày nhá, chọn hôm nào hôm trước trời mưa, hôm sau sáng trời râm, trưa cũng râm, chiều nắng đẹp thì đi, ăn xong đi lòng vòng cho tiêu cơm ấy mà ^^, ăn thịt chó đê... miẹ tao sợ dự báo trễ 1 ngày thì nhục, khục khục...
Tuấn Dục bây giờ lại ngọng l với đ à => Linh thành Đinh, ^^,

letuand2

trời mưa bong bóng lập lờn
anh đi vắng nhà, em chửa với aiai... khe khe

ê chúng mày, bây giờ tao quyết định rồi, mỗi ngày phải lên pót một bài để lấy khí thế. Mỗi bài phải mở đầu bằng một câu thơ, kết thúc bằng một câu chửi. Thế mới hoành tráng kiểu các cụ ngày xưa.

Thơ có rồi, bây giờ chửi nha: con bà thằng thành dần đá đểu tao.

tuananhd2

Vợ con anh gửi bạn thân cày
Căn nhà không mặc kệ chúng "lung lay"
:q: :q:
Hưởng lời kêu gọi của Tuấn Đục, tao xin có mấy lời thơ trên.
Bây giờ đến màn chửi đây: tao nói trước, thằng nào chửi nhau mặc kệ nó, thằng nào chửi tao, tao chửi lại:
T* sư thằng công tử gì gì đó (quên), tao ném đá hội nghị chứ có ném mày đâu mà nói đểu tao.
X(

letuand2

Chúng mày thân mến,
Có một tình huống thế này, chúng mày xem phải bảo tao làm gì bây giờ:
Tao rất thích chị một thằng bạn, tạm gọi nó là thằng M. Chị nó cũng có vẻ ưng ưng(hi vọng thế, vì chị ấy bảo tao thế hôm gì gì ý, lúc mà tao gì gì với chị ấy ý). Nhưng tao lại ko muốn nó gọi tao bằng anh rể, cũng ko muốn ăn ốc bỏ vỏ.
Cùng lúc đó, tao cũng kết cô một thằng nữa, thằng này tên là T Tr. Cô nó hay lắm. Nhưng tao ko muốn lôi thôi với thằng này, vì một lấn đã có chuyện với dì nó. Thằng này nó bé nhưng gấu lắm.
Đại khái là thế, chúng mày phải góp ý nhanh nhanh, chị với cô cũng lớn tuổi rồi ,.,

tuananhd2

Đây là lời góp ý đây:
Để tránh 1 cái chết vì thiếu hiểu biết (vì bệnh hiểm nghèo) mày nên gạt bỏ tà niệm và nhất là nên luyện 1 bộ võ công kiểu như là Tịch tà kiếm pháp hay là Quỳ hoa bảo điển

đời có lắm thằng ngu thật ,biết là ngõ cụt nhưng cứ đâm vô ,chỉ đơn giản,không có đường khác hoặc có nhưng không biết ,tại sao lại không biết ,có thể chủ quan hoặc khách quan ,nhiều khi cứ kệ mẹ nó thế là xong ,
cứ đâm đầu vào ngõ cụt ,đau về thể xác ,thường đau về tâm hồn nhưng đôi khi đau thế lại đúng với lương tâm,lìu

Rykku

anh dai nhà bọn mày ,hôm nay anh đã dọn xong sang nhà mới , mẹ đời , nhiều đồ vãi đái ,
anh lại bắt đầu lên forum để ....... với các anh em

đầu tiên, tiên sư thằng tuấn anh, toàn gọi bạn rykku , bạn công tử ......... mày ko biết đó là ai ah,
tao nhớ hồi xưa , tao và anh tuấn học cùng nhau :D , mày ngoan lắm cơ mà , bây giờ chán quá

tuananhd2

Trước hết xin đính chính: "giai" chứ không phải là "dai", thằng vô học ! Mày đi du học là để đem công nghệ về xây dựng quê hương chứ không phải là để quên đi tiếng mẹ đẻ, đây cũng là lời cảnh báo của tao với những thằng vượt biên khác của lớp mình. Tất nhiên đối với thằng nào 1 đi x trở lại thì x nói làm gì. :-w
Tiếp theo xin trả lời SơnP:
Hồi trước tao thế nào thì bây giờ vẫn thế thôi, anh giai tiên sư mày !

Quên mất, phải chửi ThànhD:
ThànhD ăn c... ! Sao lại viết vớ vẩn vào thế hả ? Thôi hãy cắm đầu vào bồn cầu mà sám hối đi <:p

tuananhd2

Thế à ? May đấy, vì đó à câu nói cuối cùng của Lý Mạc Sầu (hình như rằng thì mà là ở trong 1 truyện nào đấy) trước khi thành bê thui
Congratulation !

sieuquayd2

Mẹ thế mà đ** nhớ. Lý Mạc Sầu trước khi chết đã nói như thế trong phim Thần Điêu Đại Hiệp.Ôi nhưng mà anh Hùng Tằng nhà mình sắp chết rồi hả các bác. em sợ lại phải tốn 500 đồng tiền nhang khói đến viếng nó quá. em sắp chết đói rồi.Nghĩ mà thương thằng bạn , chết rồi đ** để cho anh em thừa kế cái gì của nó( cái Dream của nó hay là cái 6610 của nó cũng được ) thế mà lại để anh em còn phải tốn tiền , thằng này khốn nạn thật.

tuananhd2

Thằng nào muốn lấy đồ của bạn bè sắp chết thì còn khốn nạn hơn, nhể ?
Chẳng biết lúc mày chửi nó mày có đau mặt không vì khi ấy mày đang tự vả vào minh đấy.
Mother life ! Ở đời lại có thằng tiếc nửa nghìn với bạn nhưng lại muốn lột sạch của bạn. Thằng HùngT mà biết thế thì nó sẽ đội mồ sống dậy cho đỡ mất của mà mày cũng không tốn 5 chim.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000