Điều vui nhất trong ngày

Hoàng Ánh .Bùi said:
tuyển trg` đá thắng trg` quốc tế 1-0!!!^^ và mình là quản lý cuả team ấy^^
Tuyển Ams đá giao hữu với đội của bọn anh không em, đội anh có sân lúc 8h30' sáng CN sân 1 Chu Văn An, hoặc 5h chiều thứ 6 sân 10-10.

ark

Active Member
Lần đầu tiên viết thư, dài như cả quyển vở =)) chẳng biết gửi kiểu gì :-?? mà kể ra cũng chẳng phải chuyện vui

gửi cho bạn nào thế? :D muốn gửi thì mang địa chỉ ra bưu điện mà gửi /:) =))

hôm nay không có chuyện gì vui, không có chuyện gì buồn cũng là vui rồi :)

CandT15

Member
Hôm nay mình làm đc một điều thực sự ý nghĩa: thăm trại trẻ mồ côi. Một tổ ấm từ thiện ngay giữa HN, bản thân mình đã đi qua nhiều lần mà ko hề để ý. Một hiện thực mà mình chưa bao h để ý quan tâm tới. Bây h mình thực sự tin rằng giữa cái TP xô bồ này còn nhiều con ng rất cao cả. Có lẽ nếu ngta biết quan tâm đến những ng cần sự giúp đỡ thì cuộc sống sẽ ko bao h nhàm chán :) . Ngta phải lạc quan hơn vì ngay cả ng người thiếu may mắn nhất còn có thể mỉm cười :) . Life'll never be the same

kiwi_vn

Active Member
Tiếp nhận lịch học còn hơn cả lịch học . Cái đó nên gọi là " lịch bóc lột trí óc " thì đúng hơn . Không mếu nổi .

Thegun

Member
Ngày hôm nay mình không có gì vui, buồn thật !!!
Đáng lẽ trong những ngày này, mình phải vui mới đúng chứ !! Vừa trở thành kỹ sư cơ mà !! Đằng này, trong lòng cứ canh cánh một nỗi buồn khó tả ! Phải chăng vì chuyện gia đình ??? Chắc là thế ...
Ngày mai chắc cũng không có gì vui, nhỉ ??? Lại uống, lại nhậu nhẹt cả ngày roài !!! Lạy trời cho bọn nó bảo vệ hết nhanh nhanh cái, cứ thế này thì mình suy nhược thần kinh ma toi mất !!!

Con người cần tình yêu như cây cần nước.
Nhưng nếu không có nước ta vẫn có thể là một cây xương rồng !!!

Nhưng nếu ko có tình yêu ta vẫn có thể là 1 thằng cô đơn

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000