Điều ngu ngốc nhất bạn đã từng làm

p3yeu

Member
ngu cưk kì và hối hận là ngyeu cũ của 1 thằng khốn nạn,tầm thường và giả dối...nhưng thôi,ngu vì tin người ;)
còn ngu bình thường và ngu ngốc xít thì nhiều lắm :"> :x ko đếm nổi :(
nhiều lúc fat' điên lên vì quần áo và quyết tâm mua luôn mua lập tức rồi :(( để lại vô số hậu quả,kỉu như buy now :D pay later :x
ngu nữa là đi chơi mặc váy :(( bị bọn béo nó trêu béo lại còn bất tiện :x
cuộc sống với quần áo thật là tuyệt vời :x

foxdunk

Member
Chỉ tay vào con chim bồ câu và phát biểu đấy là con gà...:(
Gọi điện hỏi nó rang lạc có cần cho mỡ ko...để bây giờ bị nó trêu cho thối mẹt...:((
Về quê tự dưng lại khóc tu tu...để bây giờ ko dám vác mặt về nữa...chỉ vì thấy yêu nhà mình quá...:(
Đi ngoài đường nói chuyện như đúng rồi...nói đủ thứ trên đời...quay ra nhìn mới thấy 1 thằng lạ hoắc đang đi cạnh...nhìn chăm chú...và cười...con bạn đi đằng sau...ngượng vãi...:((
Đã có ai đấy dạy mình cái vung là cái j roài...thế mà lúc nó bảo "lấy hộ anh cái vung"...chả hiểu nghĩ j lại đưa cho nó cái xoong....:(( ....để nó có cớ :* vào má mình...:">
...ty tỷ thứ nữa....

imagineT_T

Member
thằng bạn d3, nhà nó có con cá bằng bông. Tôi chỉ vào con cá bông và nói : " Con cá bông đẹp nhỉ ? ". Nó trả lời " Con gấu bông hình con cá đấy "....
no comment -_-

gipypy_9x

Member
rất nhiều chuyện , nhưng những lần lỡ lời nói anh ý như thía , anh ý sắp đi roài , mà ko phải mìn anh ý , ai cũng nói quá đáng , tội lỗi quá :((

:) để 1 số ng ra đi :) để bây h nhìn lại và thấy vô cùng hối hận :) giá mà mình đừng ngu ngốc như thế, giá mà mình đã biết trân trọng tc đó - mà thôi, có lần ngu ngốc thì mới là cuộc sống

Ice_Fire

Member
foxdunk said:
Chỉ tay vào con chim bồ câu và phát biểu đấy là con gà...:(
Gọi điện hỏi nó rang lạc có cần cho mỡ ko...để bây giờ bị nó trêu cho thối mẹt...:((
Về quê tự dưng lại khóc tu tu...để bây giờ ko dám vác mặt về nữa...chỉ vì thấy yêu nhà mình quá...:(
Đi ngoài đường nói chuyện như đúng rồi...nói đủ thứ trên đời...quay ra nhìn mới thấy 1 thằng lạ hoắc đang đi cạnh...nhìn chăm chú...và cười...con bạn đi đằng sau...ngượng vãi...:((
Đã có ai đấy dạy mình cái vung là cái j roài...thế mà lúc nó bảo "lấy hộ anh cái vung"...chả hiểu nghĩ j lại đưa cho nó cái xoong....:(( ....để nó có cớ :* vào má mình...:">
...ty tỷ thứ nữa....
Quên cái này hả bé ^_^
" Ngã tư ý , ngã tư có 4 lối ý T___T ..."
ui ... ko biết có ngã nào có 3 hoặc 5 ... ko nhỉ

p3yeu

Member
devils_daughter said:
:) để 1 số ng ra đi :) để bây h nhìn lại và thấy vô cùng hối hận :) giá mà mình đừng ngu ngốc như thế, giá mà mình đã biết trân trọng tc đó - mà thôi, có lần ngu ngốc thì mới là cuộc sống
sáo rỗng quá mày ơi:D

Minh Anh đánh Hoa...Hoa méc Quỳnh Anh.."QA xem MA đánh Hoa có vô cớ ko cơ chứ"...Mai Chi quay xuống bảo "Chẳng có gì là vô cớ cả"..."ừ"...ăkc sao Hoa lại trả lời ngu ngốc thía nhở:)):))...làm Minh Anh lại có cớ để đánh=))=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000